Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 53 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DAICA1692

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Mình mới mua thêm máy tính cây nên xin thêm một KEY nữa được chứ. Cảm ơn ad nhiều

huufamily

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm "Kaspersky Total Security".
(Cách đây chục hôm mình có xin bạn 1 key rồi, giờ mình xin thêm để dùng cho máy tính khác) Cảm ơn bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @lanh3883, đã gởi ở #971, bạn quay lại lấy.
- @DAICA1692 @huufamily ACE chúng mình đang dùng những lượt dành để reinstall của key đó mà kích hoạt, nên chưa cần thiết phải thêm key khi key đó vẫn còn lượt.
- @toanmb, đã gởi bạn key new, key đó vẫn còn lượt - hãy tận dụng thôi.
- @chukimcho, đã gởi đến bạn nhưng sau 7 ngày không vào lấy nên tôi đã gở và rồi tôi cũng thấy bạn đã có điều kiện chia sẻ cùng ACE nên tôi xin được không hỗ trợ đến bạn.

ACE cần gấp thì có ở #1011 #997 #972 #790 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

Nienvt

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security cho Android Cảm ơn nhiều.

Drdoanthang

Gà con
Gởi đến :

- @lanh3883, đã gởi ở #971, bạn quay lại lấy.
- @DAICA1692 @huufamily ACE chúng mình đang dùng những lượt dành để reinstall của key đó mà kích hoạt, nên chưa cần thiết phải thêm key khi key đó vẫn còn lượt.
- @toanmb, đã gởi bạn key new, key đó vẫn còn lượt - hãy tận dụng thôi.
- @chukimcho, đã gởi đến bạn nhưng sau 7 ngày không vào lấy nên tôi đã gở và rồi tôi cũng thấy bạn đã có điều kiện chia sẻ cùng ACE nên tôi xin được không hỗ trợ đến bạn.

ACE cần gấp thì có ở #1011 #997 #972 #790 vẫn còn lượt nhé.
Đã kích hoạt thành công. Cảm ơn nhiều.

conchuotduy

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security 2013'.
Bản mình dùng là bản 2013 Cảm ơn bạn.

ThaiHieu

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.