Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 52 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rongden15982

Búa Gỗ
Thông tin : ACE đã gởi thông tin xin hãy tranh thủ vào lấy, nếu đã lấy được ở topic khác thì xin quay lại sửa nội dung bài gởi. Cũng vậy nếu ACE không hài lòng với số ngày còn (gần 05 tháng - gần 03 năm tương ứng với điểm tương tác) thì xin đừng gởi thông tin. Cám ơn ACE đã đọc.
***********************************************************​
Gởi đến :

- @cuckootl, sao không báo thiếu mà lại xin lỗi vậy nè, mình đã bỏ sót bạn rồi. Xin lỗi + gởi thêm 03 tháng, bạn nhận luôn tại đây.
- @huuphucktvt, hãy tìm hiểu diễn dàn, qua tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @Huylinh, bạn tham khảo bài gởi của @vnsotara#494 trong topic này hay dùng VPN chọn vùng theo thông tin mình gởi.
- @Phuc Tran, gởi lần 2, key gởi trước vẫn còn lượt. Cám ơn vì đã ủng hộ topic.
- @trungpos, đã gởi ở #851, bạn quay lại lấy.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
Cảm ơn anh ạ! Em đã kích hoạt được!

Miika

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

nghiavqh

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

thuychip

Gà con
Mình đang sài Kaspersky Internet Security bản key Trail. Rất mong muốn chủ thớt chia sẽ giúp mình key

Cảm ơn bạn và cộng đồng VNZ rất nhiều

Drdoanthang

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security". Sory ad.

Sửa lần cuối:

coca2017

Gà con
Lần gởi này xin không tính điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn hơn 06 tháng.

Gởi đến :

- @sensen, gởi lần 2 và key gởi lần 1 vẫn còn lượt.
- @coca2017, đã gởi nhưng không vào nhận (theo lịch sử like). Lần gởi này nếu vẫn vậy thì sẽ không có lần 3 đâu!

ACE cần gấp thì có ở #711 #715 #716 vẫn còn lượt nhé.
ACE ưa thích thì có ở #608 vẫn còn lượt nhé.
Xin cảm ơn AD. Mình đã kich hoạt được rồi bạn nhé! Cảm ơn bạn rất nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thông tin :
- ACE đến với topic xin hãy tuyệt đối tuân thủ quy định của diễn đàn, không gởi bài (post) liền nhau. Nếu cần thêm-bớt nội dung, ACE nhấn vào nút "Sửa" rồi chỉnh sửa (edit) cho đủ ý.
- Đặc biệt ở topic này, khi cần và đến ACE chỉ việc gởi thông tin theo cú pháp là đủ. Không cần trích dẫn+trả lời rồi lại còn Cám ơn-Kính thưa..nữa. Không có chi đâu, bỏ quá đi. Nặng nề lắm, mình gánh không nỗi. Xin hãy thương mình.
- Cần "Like" mới thấy được, thao tác này chủ yếu để tránh "cái chi gì đó" mà thôi. Nhưng ở VNZ "Like" rồi lại được "bỏ Like", từ đây đã có nick lợi dụng. Mong ACE hãy chứng tỏ sự lịch lãm - chánh trực.
Mong ACE cùng hợp tác khi đén với topic.
Cám ơn ACE đã đọc.

Gởi đến :

- @dotrung, ACE chúng mình chỉ việc kích hoạt rồi dùng thôi, các việc khác thì xin nhường chủ key lo. Lợi hay hại cũng chẳng có, chỉ phiền là em nó cứ mời gọi thì chịu khó bảo em nó để sau vậy.
- @nghiavqh, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt. Cám ơn đã ủng hộ topic.
- @saudo2020, đã gởi ở #1010, bạn quay lại lấy.
- @quanmeo1406 @dandalat hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @thuychip @Drdoanthang topic không có XIN-CHO, chịu khó gởi thông tin theo cú pháp.

ACE cần gấp thì có ở #1011 #997 #972 #790 vẫn còn lượt nhé.

Ghi chú: Hôm nay có 1 chút trục trặc nhỏ nên vào diễn đàn quá trễ.

Sửa lần cuối:

Huylinh

Gà con
Thông tin : ACE đã gởi thông tin xin hãy tranh thủ vào lấy, nếu đã lấy được ở topic khác thì xin quay lại sửa nội dung bài gởi. Cũng vậy nếu ACE không hài lòng với số ngày còn (gần 05 tháng - gần 03 năm tương ứng với điểm tương tác) thì xin đừng gởi thông tin. Cám ơn ACE đã đọc.
Gởi đến :

- @cuckootl, sao không báo thiếu mà lại xin lỗi vậy nè, mình đã bỏ sót bạn rồi. Xin lỗi + gởi thêm 03 tháng, bạn nhận luôn tại đây.
- @huuphucktvt, hãy tìm hiểu diễn dàn, qua tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @Huylinh, bạn tham khảo bài gởi của @vnsotara#494 trong topic này hay dùng VPN chọn vùng theo thông tin mình gởi.
- @Phuc Tran, gởi lần 2, key gởi trước vẫn còn lượt. Cám ơn vì đã ủng hộ topic.
- @trungpos, đã gởi ở #851, bạn quay lại lấy.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
CẢM ƠN BẠN @vathinh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.