This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ACE đến với topic xin hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, không được gởi bài (post, comment) nối tiếp => spam. Mình thì không thường xuyên vào trong ngày nên mọi việc đều được AE có trách nhiệm lo liệu, nếu ACE đến với topic mà không tuân thủ quy định của diễn đàn thì topic bị đóng là điều không thể tránh!
Rất mong sự hợp tác của ACE khi đến với topic. Cảm ơn ACE vì đã đọc!

***********************************************************​
Gởi đến :

- @NgocThach Tran @hoangdt88 cái gì thì cái - 2 bạn cứ gởi thông tin theo cú pháp như ACE thì là có gởi đến.
- @Tien viet @Thiennguyen12345 @blackdance89 @bobbydow hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần nếu vẫn cần thì các bạn lại gởi thông tin.
- @quanday1906, gởi lần 2, key trước hiện vẫn còn lượt.

ACE cần gấp thì có ở #1952 #1926 #1575 vẫn còn lượt nhé.

1chickeyone

Rìu Sắt
Mình có đâu bác ơi

soai22

Búa Gỗ
m cảm ơn b rất nhiều, m đã nhập được rồi ạ

Cảm ơn bác nhiều ạ, em nhập được rồi.

quadensatgai

Rìu Sắt
cảm ơn bác nhiều, em đã kích hoạt thành công

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security or Total Security đều được. Thanks thớt <3

tuthoeng123

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'. Cảm ơn bạn rất nhiều

manhsp

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Antivirus'.Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @tuthoeng123, gởi lần 2, bạn với mình lại có sơ hội gặp nhau. Nhiều bạn đã không trở lại vì em nó số ngày còn đã tăng 1-2-3 năm, mặc dù đến tháng 7 mới hết hạn nhưng cũng đã có 3 bạn tăng 03 năm - 6 bạn tăng 01 năm. Hy vọng lần gởi này bạn sẽ có tăng.

ACE cần gấp thì có ở #1970 #1952 #1926 #1575 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.