This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bavuongtkls

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn nhé. Mình đã kích hoạt thành công còn 166 ngày

tranluan1

Búa Gỗ
Mình đã kích hoạt thành công. Cám ơn bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @NavySinbad, hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần sau nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @thach007, bạn tham khảo bài của @vnsotara#492 gởi trong topic này hay dùng VPN chọn vùng theo thông tin mình gởi.
- @phanbang, hãy tìm hiểu diễn đàn, đầu tuần sau nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin theo cú pháp như ACE.
- @cuuthaityty, key đã lấy hiện vẫn còn lượt, nếu có gởi lần 2 thì cũng chỉ thêm khoảng 03 tháng. Số ngày còn không thể gộp chung, tận dụng thì thôi hay đồng ý thì gởi lại thông tin mình sẽ gởi đến. Tùy bạn!

ACE cần gấp thì có ở #1762 #1575 #1572 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

thach007

Gà con
Mình dùng NordVPN để kết nối đến sever của proxy yêu cầu trong key, như của mình là UK rồi kích hoạt thôi. Bạn tìm hiểu xem có cách khác không
Dùng nord PVN mà khôngthấy sever Bahrain của mình thì phải làm sao ạ

CtrlNew

Búa Gỗ
Cám ơn vaThinh đã trả lời tớ. Nhưng Thấy key bạn ghi là ở (proxy Turkey). Giờ tớ đang tìm hiểu để nhập thành công
Cám ơn bạn lần nữa

Sửa lần cuối:

NavySinbad

Gà con
Ok a nha

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình vào có việc nên chỉ thưa nhanh thôi:
- @DatGaming, đã gởi ở trên #1809, đén đó bạn nhấn "Like" -> tìm "Nội dung Ẩn: @DatGaming" nhấn vào nó sẽ lấy được cái cần.
- @thach007 @CtrlNew hai bạn dùng HMA VPN cho có nhiều vùng, chịu khó 1 chút nhé. Gửi (cho mượn) 02 Activation Code
- @ituanpc, topic không có XIN-CHO, sửa lại nội dung theo cú pháp như ACE.
- ACE không nên gởi bài (post) nối tiếp, phạm quy của diễn đàn để rồi topic phải bị đóng.

CtrlNew

Búa Gỗ
Cám ơn vathinh. Mình đã nhập thành công
Chân thành cám ơn bạn

Attachments

19 KB · Lượt xem: 25
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.