Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 60 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.

Rulemonti

Búa Đá
Cám ơn chủ topic rất nhiều, hổ trợ kịp thời . mặc dù ko hiểu sao , sau hơn 1 tuần mới kích hoạt được, vì rpoxy Germany khó lấy quá ?

hvdln

Búa Gỗ Đôi
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn đến cuối 12/2020.
Gởi đến :

- @Toan 47, hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @cuongphan1909, gởi lần 2, key gởi lần trước vẫn còn lượt. Cám ơn đã ủng hộ topic.
- @hoabinhthucb, bạn phải tuân thủ quy định của diễn đàn, không gởi bài (post) liền nhau.
- @vohonghung, đã gởi ở #1070, bạn quay lại đi.
- @darknight176, tôi vừa gởi và liền sau đó thấy bạn đã có điều kiện chia sẻ đến ACE, nên tôi xin không hỗ trợ nữa. Key đã nhận vẫn còn lượt.

ACE cần gấp thì có ở #1137 #1071 #972 vẫn còn lượt nhé.
cám ơn bạn rất nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ACE đến với topic xin hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, không gởi bài (post, còm-men) liền nhau. Với những bài gởi như vậy mình sẽ xin xóa và đương nhiên sẽ không còn thông tin để gởi đến.
ACE hãy tuân thủ nhé. Cám ơn ACE đã đọc.

************************************************************************​
Gởi đến :

- @trongduc995 @uhmuhm @son06112014 hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @taquochuytb, cứ dùng key đó kích hoạt cho các thiết bị đến khi hết lượt, chưa cần phải thêm key vì key đó vãn còn lượt.
- @ntnam113, phải sau 30 ngày mới có thể hỗ trợ tiếp với lại key đó vẫn còn lượt và số ngày còn cũng nhiều. Hãy tận dụng.

ACE cần gấp thì có ở #1071 #972 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

dongbs

Gà con
ACE đến với topic xin hãy tuân thủ quy định của diễn đàn, không gởi bài (post, còm-men) liền nhau. Với những bài gởi như vậy mình sẽ xin xóa và đương nhiên sẽ không còn thông tin để gởi đến.

Gởi đến :

- @trongduc995 @uhmuhm @son06112014 hãy tìm hiểu diễn đàn, qua tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @taquochuytb, cứ dùng key đó kích hoạt cho các thiết bị đến khi hết lượt, chưa cần phải thêm key vì key đó vãn còn lượt.
- @ntnam113, phải sau 30 ngày mới có thể hỗ trợ tiếp với lại key đó vẫn còn lượt và số ngày còn cũng nhiều. Hãy tận dụng.

Cám ơn bác vanthinh

Nguyễn Đức Đông

Rìu Sắt Đôi

Gởi đến :

CÁM ƠN BẠN

Gởi đến :

Em cảm ơn bác, e nhập key bác cho lần đầu, vẫn còn xài được 70 ngày, e dùng tạm key này vậy ạ, key hơn 220 ngày kia chỉ có 1 device bác ạ.

Cinuu

Búa Gỗ
e có tải Kaspersky Internet Security bản điện thoại các bác có key cho điện thoại ko ạ

quocxayda

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Key mới nhận hôm qua hôm nay kích hoạt báo vượt quá số lần rồi add

hitman1990vn

Búa Gỗ
- ACE đã gởi thông tin xin tranh thủ vào lấy, mấy hôm rồi thông tin gởi thì nhiều nhưng người vào lấy thì ít quá. Nếu ACE đã lấy được ở nơi khác xin quay lại sửa nội dung thông tin đã gởi.
- Hôm qua mình đã thay đổi thời gian vào diễn đàn vì bận, nhưng vẫn đúng "trong ngày hôm trước ACE gởi thông tin-đầu ngày hôm sau mình sẽ gởi đén". Thông tin cùng ACE để tiện theo dõi.
Cám ơn ACE đã đọc.

***********************************************************​
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn đến cuối 03/2021.
Gởi đến :

- @duym20hq @vovandong2522 hãy tìm hiểu diễn đàn, cuối tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
Thank ad rất nhiều. E đã add thành công.

lipsboy901

Búa Gỗ
Gởi đến :

Ghi chú: Các nick đừng tự 'THÍCH' cho bản thân, topic chỉ toàn là bài gởi thông tin yêu cầu - key gởi đến cho từng ID thì có gì hay ho để mà 'THÍCH' chứ.

ACE cần gấp thì có ở #900 #790 #817 vẫn còn lượt nhé.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
Cám ơn bro rất nhiều , mình hôm nay mới vào check và đã add được key.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.