Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 58 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DarkHero

Gà con
Gởi đến :

- @hebi379, đã gởi ở #1070, bạn quay lại lấy.
- @anhv297, mình không có loại này.
- @darknight176, bạn đến diễn đàn được 01 ngày mà đã đạt 46 Post + 100 Điểm Reaction. Hãy phổ biến kinh nghiệm cho ACE cùng học hỏi.
- @vancuong005, bạn thao tác như thế nào mà không thấy?!?!
- @jacjochay12, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1071 #972 vẫn còn lượt nhé.
Tks bạn nhiều

vancuong005

Búa Gỗ Đôi
Gởi đến :

- @hebi379, đã gởi ở #1070, bạn quay lại lấy.
- @anhv297, mình không có loại này.
- @darknight176, bạn đến diễn đàn được 01 ngày mà đã đạt 46 Post + 100 Điểm Reaction. Hãy phổ biến kinh nghiệm cho ACE cùng học hỏi.
- @vancuong005, bạn thao tác như thế nào mà không thấy?!?!
- @jacjochay12, hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.

ACE cần gấp thì có ở #1071 #972 vẫn còn lượt nhé.
K de y cai noi dung an. Minh kiem key duoc roi. Cam on nha :D

hitman1990vn

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.
Cảm ơn mọi người rất nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- ACE đã gởi thông tin xin tranh thủ vào lấy, mấy hôm rồi thông tin gởi thì nhiều nhưng người vào lấy thì ít quá. Nếu ACE đã lấy được ở nơi khác xin quay lại sửa nội dung thông tin đã gởi.
- Hôm qua mình đã thay đổi thời gian vào diễn đàn vì bận, nhưng vẫn đúng "trong ngày hôm trước ACE gởi thông tin-đầu ngày hôm sau mình sẽ gởi đén". Thông tin cùng ACE để tiện theo dõi.
Cám ơn ACE đã đọc.

***********************************************************​
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn đến cuối 03/2021.
Gởi đến :

- @duym20hq @vovandong2522 hãy tìm hiểu diễn đàn, cuối tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.

Phuc Tran

Búa Gỗ
Thông tin : ACE đã gởi thông tin xin hãy tranh thủ vào lấy, nếu đã lấy được ở topic khác thì xin quay lại sửa nội dung bài gởi. Cũng vậy nếu ACE không hài lòng với số ngày còn (gần 05 tháng - gần 03 năm tương ứng với điểm tương tác) thì xin đừng gởi thông tin. Cám ơn ACE đã đọc.
Gởi đến :

- @Phuc Tran, gởi lần 2, key gởi trước vẫn còn lượt. Cám ơn vì đã ủng hộ topic.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Thanks ad rất nhiều, ad thật dễ thương ^^

haungo

Gà con
- ACE đã gởi thông tin xin tranh thủ vào lấy, mấy hôm rồi thông tin gởi thì nhiều nhưng người vào lấy thì ít quá. Nếu ACE đã lấy được ở nơi khác xin quay lại sửa nội dung thông tin đã gởi.
- Hôm qua mình đã thay đổi thời gian vào diễn đàn vì bận, nhưng vẫn đúng "trong ngày hôm trước ACE gởi thông tin-đầu ngày hôm sau mình sẽ gởi đén". Thông tin cùng ACE để tiện theo dõi.
Cám ơn ACE đã đọc.

Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn đến cuối 03/2021.
Gởi đến :

- @duym20hq @vovandong2522 hãy tìm hiểu diễn đàn, cuối tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
E cám ơn ad rất nhiều ạ

1161096

Búa Gỗ
Lần gởi này xin không để ý điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn đến 03/2021.
Bù lại ACE cho topic hình trang trí.
Gởi đến :

- @piglo, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy thì sẽ không có lần sau.
- @Zhu Jin Cheng, topic không có XIN-CHO, nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin theo cú pháp.
- @Marzukh, gởi lần 2.
- @levubaominh, gởi lần 3, bạn làm gì mà lấy đủ loại key vậy.
- @nkoc6a15, cứ kích hoạt đến hết lượt, nếu chưa hết máy thi thông tin để mình gởi key tiếp.

ACE cần gấp thì có ở #1071 #997 #972 vẫn còn lượt nhé.
Quá ngon. Chân thành cám ơn bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.