This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rongden15982

Búa Gỗ
Cảm ơn anh ạ! Em đã kích hoạt được!

xxxsongxxx

Búa Đá
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security"
Xin cảm ơn trước ạ

Miika

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

nghiavqh

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

thuychip

Gà con
Mình đang sài Kaspersky Internet Security bản key Trail. Rất mong muốn chủ thớt chia sẽ giúp mình key

Cảm ơn bạn và cộng đồng VNZ rất nhiều

Drdoanthang

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security". Sory ad.

Sửa lần cuối:

coca2017

Gà con
Xin cảm ơn AD. Mình đã kich hoạt được rồi bạn nhé! Cảm ơn bạn rất nhiều

blackrose203

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security" Cảm ơn bạn rất nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thông tin :
- ACE đến với topic xin hãy tuyệt đối tuân thủ quy định của diễn đàn, không gởi bài (post) liền nhau. Nếu cần thêm-bớt nội dung, ACE nhấn vào nút "Sửa" rồi chỉnh sửa (edit) cho đủ ý.
- Đặc biệt ở topic này, khi cần và đến ACE chỉ việc gởi thông tin theo cú pháp là đủ. Không cần trích dẫn+trả lời rồi lại còn Cám ơn-Kính thưa..nữa. Không có chi đâu, bỏ quá đi. Nặng nề lắm, mình gánh không nỗi. Xin hãy thương mình.
- Cần "Like" mới thấy được, thao tác này chủ yếu để tránh "cái chi gì đó" mà thôi. Nhưng ở VNZ "Like" rồi lại được "bỏ Like", từ đây đã có nick lợi dụng. Mong ACE hãy chứng tỏ sự lịch lãm - chánh trực.
Mong ACE cùng hợp tác khi đén với topic.
Cám ơn ACE đã đọc.

***********************************************************​
Gởi đến :

- @dotrung, ACE chúng mình chỉ việc kích hoạt rồi dùng thôi, các việc khác thì xin nhường chủ key lo. Lợi hay hại cũng chẳng có, chỉ phiền là em nó cứ mời gọi thì chịu khó bảo em nó để sau vậy.
- @nghiavqh, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt. Cám ơn đã ủng hộ topic.
- @saudo2020, đã gởi ở #1010, bạn quay lại lấy.
- @quanmeo1406 @dandalat hãy tìm hiểu diễn đàn, giữa tuần nếu vẫn cần xin gởi lại thông tin.
- @thuychip @Drdoanthang topic không có XIN-CHO, chịu khó gởi thông tin theo cú pháp.

ACE cần gấp thì có ở #1011 #997 #972 #790 vẫn còn lượt nhé.

Ghi chú: Hôm nay có 1 chút trục trặc nhỏ nên vào diễn đàn quá trễ.

Sửa lần cuối:

Huylinh

Gà con
CẢM ƠN BẠN @vathinh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.