Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 38 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

coca2017

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security' 2020 .Xin chân thành cảm ơn chủ thớt.

vathinh

Rìu Chiến Vàng

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Lần gởi này xin không tính điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn hơn 06 tháng.

Gởi đến :

- @sensen, gởi lần 2 và key gởi lần 1 vẫn còn lượt.
- @coca2017, đã gởi nhưng không vào nhận (theo lịch sử like). Lần gởi này nếu vẫn vậy thì sẽ không có lần 3 đâu!

ACE cần gấp thì có ở #711 #715 #716 vẫn còn lượt nhé.
ACE ưa thích thì có ở #608 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

dungcoi

Gà con
Lần gởi này xin không tính điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày còn hơn 06 tháng.

Gởi đến :

- @coca2017, đã gởi nhưng không vào nhận (theo lịch sử like). Lần gởi này nếu vẫn vậy thì sẽ không có lần 3 đâu!

Cảm ơn bạn, mình kích hoạt được rồi

sensen

Gà con

Gởi đến :

Cám ơn bạn. Mình đã kích hoạt đc rồi.

luntini

Gà con
Hi bạn, đầu tiên mình cám ơn bạn đã share key, tuy nhiên khi cài nó báo "Mã kích hoạt không hợp lệ đối với khu vực này". Bạn có thể share cho mình key khác được không. Mình gà công nghệ lắm. Thanks bạn!

playerttt

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security"

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @torykufree, topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên. Nếu qua tuần bạn vẫn cần thì gởi lại thông tin theo cú pháp.
- @luntini, bạn tham khảo bài gởi của @vnsotara#494 trong topic này hay dùng VPN chọn vùng theo thông tin mình gởi.

ACE cần gấp thì có ở #716 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.
Cảm ơn bạn.

Attachments

• kis het han.jpg
    kis het han.jpg
    123 KB · Lượt xem: 3
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.