Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 36 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

1chickeyone

Búa Đá Đôi
Gởi đến :

- @1chickeyone mình đã gởi ở #391 nhưng bạn không vào nhận (theo lịch sử like) và hiện bạn có điều kiện share key nên mình xin không hỗ trợ. Chúc bạn thành công trong công việc.
- @phantrung @netpc @Dryken @savkis cần gấp thì tìm ở các bài gởi "Dành cho ACE cần gấp" (#566#567) lấy key dùng tạm trong lúc chờ tích lũy điểm (5 post + 10 like).
:(mình gà lăm pro ơi,

abc123456

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Lần gởi này xin không tính điểm tương tác, các key gởi đến có số ngày hơn 07 tháng.

Gởi đến :

- @sangnhnn, sau 30 ngày mình mới có thể hỗ trợ lại.

Sửa lần cuối:
Cảm ơn thớt

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin nhanh:
- ACE đã gởi thông tin xin hãy tranh thủ vào lấy.
- Thông tin ACE đừng gởi inbox, topic thì không có 1 tin mà inbox lại nhiều. Xin đừng câu nệ với câu chữ của cú pháp làm gì!
- @thaolegend, kích hoạt đi vì key có thời gian để kích hoạt. Nếu sau thời gian đó mà chưa kích hoạt thì key toi.
- @vinhkm6, ca cẩm cho nhiều rồi giận đi luôn, key gởi đã lâu vẫn chưa thấy nhận. Tranh thủ đi.
****************************************​
Hết lượt nên đã gỡ key.
Cám ơn vì tất cả.

Sửa lần cuối:

luntini

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security' .Xin cảm ơn bạn.

taobui

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security'. Cảm ơn ad. Chúc ad nhiều sức khỏe.

muzakz

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security 1PC license to March 2021! Vô cùng cảm ơn nếu được hỗ trợ

thepain

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security' 2020 .Xin chân thành cảm ơn chủ thớt.

hoctienga

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security' 2020 .Xin chân thành cảm ơn chủ thớt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.