This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quabnv

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'

Gởi đén :

@phongtn, thay 'tên ứng dụng' = Internet Security or Total Security or Anti-Virus or ... Nếu vẫn còn cần thì gởi thông tin lại.
Chào bạn, mình có xin key này, nhưng vì mình không lấy được IP phù hợp, nên chưa active được. Nay mình xin được key khác, key này vẫn chưa dùng, nên thông báo lại bạn. Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @htpro @DuyManh topic không có XIN-CHO chỉ duy nhất hỗ trợ để trải nghiệm thôi. Hai bạn chịu khó gởi thông tin lại theo cú pháp.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security". Chân thành cảm ơn!

tuankudo

Rìu Sắt
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Mình tham gia vn-zoom từ thời vn-zoom.com rất cảm ơn sự chia sẻ của bạn

PhiTieu

Búa Gỗ
Bận mấy ngày tới hôm nay mới vào lại vnz được. Mình đã active thành công, cám ơn bạn vathinh đã giúp đỡ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @trukitn, bạn quay lại #223 lấy nhé.
- @auvanhao94, bạn quay lại #281 lấy không cần proxy.
- @cnd99, Key Kaspersky Small Office Security hiện không có nhiều ngày. Bạn dùng tạm vậy.
- @vnzoom5022, được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.

Sửa lần cuối:

tuankudo

Rìu Sắt
em cảm ơn. Em đã nhận được r ạ. Thanks pro nhiều

ZaoYi

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm 'Kaspersky Internet Security'

aoi123

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky "Kaspersky Secure Connection". Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.