Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Gởi đén :

@nhokbuon @MrT204 @ravayana88 được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần xin gởi thông tin lại.
@Silverblack, bạn phải tự quyết rồi gởi thông tin cụ thể. Với thông tin nước đôi như vậy thì mình chịu!
@hungops, key đã gởi ở #94 hiện vẫn còn lượt hãy tận dụng.

ACE không cần trích dẫn, chỉ cần gỏ ngắn-gọn-đủ ý là mình hiểu rồi.
Cảm ơn bạn.

ravayana88

Gà con
@vathinh Mình đã báo danh thành viên tại thread https://vn-z.vn/threads/topic-bao-danh-thanh-vien-vn-zoom.5203/page-72#post-265618 rồi nhé và cam kết ko phải nick clone. Nên có gì cho mình xin key KIS trước với nhé. Thank bac.

Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Total Security' . Cho mình xin thêm 1 key nữa cho laptop nha bác.

MrT204

Gà con
Gởi đén :

@nhokbuon @MrT204 @ravayana88 được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần xin gởi thông tin lại.
@Silverblack, bạn phải tự quyết rồi gởi thông tin cụ thể. Với thông tin nước đôi như vậy thì mình chịu!

chào bạn, mình cài dùng thử 30 ngày, để mình xin sau vậy, còn key cho các bạn khác cho đỡ phí, thanks bạn trước

tower5192

Búa Gỗ
Gởi đén :

Thank bạn nhiều nhé. Mình kích hoạt được rồi

Photoman

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.