Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dư âm ngày TẾT xin gởi đến các bạn sau đều là key 1 NĂM - MỚI toanh.

Gởi đén :

@nhokkanct @oitroi99 được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần xin gởi thông tin lại.
@prosicky, key gởi ở #120 hiện vẫn còn lượt hãy tận dụng, sau 30 ngày mới hỗ trợ lại!

Sửa lần cuối:

songmaxanh

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

cohonkhack

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security for Android'.Cảm ơn bạn.

Nienvt

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security for Android'.Cảm ơn Admin.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đén :

@songmaxanh, được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần xin gởi thông tin lại.
@Nienvt lấy key đó mà dùng cho Mac, Android...theo bộ, không cần key riêng lẻ. Với lại key riêng lẻ thường thì số ngày còn không nhiều.

songmaxanh

Gà con
Vâng ạ, phần mềm của mình hiện đã hết hạn 30 ngày dùng thử.
Mình là thành viên chưa được 7 ngày, mong bác có thể linh động giúp mình được không

Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

super_spy

Gà con
Gởi đén :

@Nienvt lấy key đó mà dùng cho Mac, Android...theo bộ, không cần key riêng lẻ. Với lại key riêng lẻ thường thì số ngày còn không nhiều.
Tks bro! Mình kích hoạt được rồi.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sơ kết đợt 1 (13/1 - 28/1) đã gởi được 103 key các loại đến 103 nick (chưa dò xong số thành viên), đa số hiện vẫn còn lượt chỉ có 08 key của 08 nick sau là hết lượt @ntnam113 @langtu2112 @lequan87 @trinitron80 @TAT2808 @bmdbm @minhthanh86@kama9999.
Thông tin để ACE biết mà tận dụng khi buộc phải reinstall.

Gởi đén :

o0lord0o

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'. Cảm ơn bạn.

MrTien

Rìu Bạc
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky "Kaspersky Small Office Security"

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.