Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

Hiepno1

Gà con
Vậy Điểm Like chỉ được tính khi người khác Like Bài Viết Của Mình. Mọi Người Chú Ý Nhé.

Sửa lần cuối:

TayTO

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security .Thanks you very much !!!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @hhazz, gởi lần 3.
- @saobien, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì đi đén ngày cuối xem coi như thế nào rồi tính tiép.
- @VENUSVICTORY, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt.
- @Hiepno1, không post nối tiếp nhé sẽ bị coi là spam đấy! Topic chỉ là gửi thông tin thì có gì để mà tương tác!?!?!?
- @Classic, key 6TY87-*****-*****-HEFAY đã tăng 1 năm [Expiration Date: 07-07-2021], bạn có đang dùng không mà lại gởi thông tin?

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

nhocly

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

kirill

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bác @vathinh rất nhiều, em đã nhận được key và kích thoạt thành công!
Cho em hỏi thêm chút là key ghi là for 5 devices, theo quy định của post thì em được kích hoạt 1 máy hay thêm 4 máy nữa ạ?
Thank bác lần nữa vì key hạn rất dài!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.