Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vu Hao

Rìu Vàng
Cám ơn bạn đã trở lại!
Chúc cho topic này mỗi ngày một phát triển hơn.

vi dieu

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Anti Virus

Sửa lần cuối:

vi dieu

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Anti-Virus

MÁY TÍNH CỦA MÌNH ĐANG BỊ VIRUS, CẢM ƠN BẠN NHIỀU!!!!!!!!!!

accvn

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Anti-Virus

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bạn ơi, lỗi kích hoạt mã không hợp lệ ở khu vực khác thì xử lý như thế nào nhỉ?
Vậy có thể key của bạn chỉ cho phép kích hoạt ở 1 quốc gia cụ thể, bạn hãy kiểm tra lại xem là key đó hiệu lực ở quốc gia nào, bạn dùng proxy fake ip qua quốc gia đó để kích hoạt.
Muốn biết key đó ở nước nào thì hỏi người cho key là nhanh nhất.

vi dieu

Búa Gỗ
Vậy có thể key của bạn chỉ cho phép kích hoạt ở 1 quốc gia cụ thể, bạn hãy kiểm tra lại xem là key đó hiệu lực ở quốc gia nào, bạn dùng proxy fake ip qua quốc gia đó để kích hoạt.
Muốn biết key đó ở nước nào thì hỏi người cho key là nhanh nhất.
ừ cảm ơn bạn, vì bạn cho mình Key chưa trả lời ở khu vực nào nên mới khó chứ. hiu hiu...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.