Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hwangtaizia

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky internet security

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Tôi thấy trong key *****- ***** bạn đã viết nó theo cách đó?

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @djamelyahia @dinhdoancntt8x @chumiso @quangphuong @hoanganhtuan @traitay95 @HaiLua1302 @KailaX @NguyenvanThuy @tienhahi @duongit68 @oOIntelOo @MyGoal @skate001 @tranliem1 @ANNgo @TieuCA @dongjangjuno @vi dieu @hienptc1 @rose1992 @dinhdoancntt8x @cable2 @ngochuu @thanhli @giongaodu @hwangtaizia Các bạn cố tích điểm tối thiểu (5 post + 10 like) rồi hãy gởi thông tin nếu còn yêu mến. Vòng 2 hơi bị khó, không còn linh động nữa. Đừng giận!
- @thanhxt2010 @Lưu Tuấn Trình @dosonpk @nhatvuong87 @ValvareStar @giorung các key mà các bạn đã lấy hiện vẫn còn lượt với lại số ngày còn tương đối, hãy tận dụng - đi đến ngày cuối - không cần phải lo xa.
- @hieuly, không cần phải chiếu cố đâu, chỉ cần đạt yêu cầu (5 post + 10 like) là mình gởi ngay. Hãy tạm hài lòng nha.
- @phuongnhihd001, thông tin gửi đi hay lại xin Anh Chị Em cứ gõ thẳng vào, không cần đính kèm trích dẫn-trả lời.. Bạn không chịu đọc kỹ!
- @Huy Jul @sugarkim @Leakhanak Các bạn ơi, key loại này không có.
- @nguyeenxhair, key đã lấy tăng được 2 nâm, không gởi hình xác thực để cùng vui mà lại gởi thông tin chi vậy?
- @lien88nd, cũng vậy, key đã lấy vừa tăng được 1 năm sao không dùng tiếp (vẫn còn lượt) mà lại gởi thông tin chi vậy?
- @MyGoal, đừng yêu cầu liền tù tì bạn ơi, phải sau 30 ngày mới gởi tiếp dù là key khác loại. Mình gởi theo thông tin trước.
- @vinhbang205, phải sau 30 ngày mới gởi tiếp dù là key khác loại. Hãy yên tâm, đến hẹn lại gởi thông tin.
- @anhdat9999, gởi lần 2.
- @inti8, đúng rồi, khi gởi bài xong mình thấy bạn đã có điều kiện nên đã ẩn key-xin qua.

Sửa lần cuối:

budapest

Rìu Vàng
Gởi đến :

- @djamelyahia @dinhdoancntt8x @chumiso @quangphuong @hoanganhtuan @traitay95 @HaiLua1302 @KailaX @NguyenvanThuy @tienhahi @duongit68 @oOIntelOo @MyGoal @skate001 @tranliem1 @ANNgo @TieuCA @dongjangjuno @vi dieu @hienptc1 @rose1992 @dinhdoancntt8x @cable2 @ngochuu @thanhli @giongaodu @hwangtaizia Các bạn cố tích điểm tối thiểu (5 post + 10 like) rồi hãy gởi thông tin nếu còn yêu mến. Vòng 2 hơi bị khó, không còn linh động nữa. Đừng giận!
- @thanhxt2010 @Lưu Tuấn Trình @dosonpk @nhatvuong87 @ValvareStar @giorung các key mà các bạn đã lấy hiện vẫn còn lượt với lại số ngày còn tương đối, hãy tận dụng - đi đến ngày cuối - không cần phải lo xa.
- @hieuly, không cần phải chiếu cố đâu, chỉ cần đạt yêu cầu (5 post + 10 like) là mình gởi ngay. Hãy tạm hài lòng nha.
- @phuongnhihd001, thông tin gửi đi hay lại xin Anh Chị Em cứ gõ thẳng vào, không cần đính kèm trích dẫn-trả lời.. Bạn không chịu đọc kỹ!
- @nguyeenxhair, key đã lấy tăng được 2 nâm, không gởi hình xác thực để cùng vui mà lại gởi thông tin chi vậy?
- @lien88nd, cũng vậy, key đã lấy vừa tăng được 1 năm sao không dùng tiếp (vẫn còn lượt) mà lại gởi thông tin chi vậy?
- @MyGoal, đừng yêu cầu liền tù tì bạn ơi, phải sau 30 ngày mới gởi tiếp dù là key khác loại. Mình gởi theo thông tin trước.
- @vinhbang205, phải sau 30 ngày mới gởi tiếp dù là key khác loại. Hãy yên tâm, đến hẹn lại gởi thông tin.
- @inti8, đúng rồi, khi gởi bài xong mình thấy bạn đã có điều kiện nên đã ẩn key-xin qua.
Cám ơn bạn nhiều, mình đã nhận được Key. Còn 137 ngày nữa.

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
Cảm ơn bạn nhiều, bây giờ mình mới biết là key sẽ dc gia hạn thêm 1 năm. Trước đây mình cứ nghĩ là hết hạn phải lấy key mới add vào. :)

vi dieu

Búa Gỗ
Gởi đến :

Ukie, cảm ơn bạn nhiều!

phuongnhihd001

Búa Gỗ Đôi
Dạ. Em cảm ơn bác ạ. Em được 162 ngày lận. Thế này thì phải mong topic kéo dài 1 năm nữa để lại vào inbox xin key của bác chủ Thớt.
Chúc bác luôn mạnh khỏe, may mắn và thành công. Có sức khỏe để lại cho anh em Key

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.