Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security.
Thanks bạn nha.

anhzai164

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Cuộc chơi vòng 2 là tiếp nối vòng 1 nên mọi điều sẽ được nối tiếp - sẽ hơi bị khó với người mới, người chưa đạt 5 post + 10 like. Anh Chị Em đến với diễn đàn thường, tích lũy điểm tương tác tốt sẽ thấy dễ dàng thôi. Mong Anh Chị Em đừng lấy làm phiền.
Cảm ơn!

***********************************************************​

Gởi đến :

- @inti8, gởi lần 3, key lấy lần 1 tăng 1 năm vẫn còn lượt, key lấy lần 2 đang thêm được mấy ngày. Vì bạn là người xuất phát đầu tiên nên gởi thêm. Vừa nhận thấy bạn có điều kiện nên đã ẩn key - xin qua.
- @miraclekt @phuongngoc37 @anh676 @le duc9636 @lamvantu1987 @quocdat6686 @kimtoan45 @hieuly @anhzai164 @htpro các bạn cố tích điểm rồi nếu còn yêu mến thì gởi lại thông tin. Vòng 2 hơi bị khó. Đừng giận!
- @vinhbang205, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @jack DIM, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt nha.
- @mquantkn, gởi lần 2, vì key trước đã hết lượt nên gởi tiếp. Cố gắng tích lũy điểm để lấy key có số ngày còn nhiều nha bạn.
- @pepePE, gởi lần 6, hãy tận dụng khi còn có thể.
- @tvthoi1984, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt nhé.
- @ngocanh2017, gởi lần 2.
- @TenSieuDep, key đó vừa kiểm tra vẫn còn lượt, hãy tận dụng rồi tích điểm. Vòng 2 hơi bị khó hơn trước đấy bạn.
- @gefarahede, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), vì là key nhiều ngày nên gởi lại key đó.
- @zintran, key gởi lần 1 đang gần hết hạn, key gởi lần 2 không vào lấy (theo lịch sủ like). Hãy đi đến ngày cuối rồi tính tiếp.
- @chukimcho, bạn đã có điều kiện nên xin qua.

Ghi chú: Anh Chị Em add key thành công, nếu có thời gian xin Anh Chị Em gởi hình xác thực, trước là trang trí topic - sau nữa là có thông tin số ngày còn tương ứng với điểm tương tác (like) để người vào sau biết và tạm hài lòng với số ngày còn của key lấy được. Cám ơn!

Sửa lần cuối:

budapest

Rìu Vàng
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security.
Thanks bạn nha.

mquantkn

Búa Gỗ
Cuộc chơi vòng 2 là tiếp nối vòng 1 nên mọi điều sẽ được nối tiếp - sẽ hơi bị khó với người mới, người chưa đạt 5 post + 10 like. Anh Chị Em đến với diễn đàn thường, tích lũy điểm tương tác tốt sẽ thấy dễ dàng thôi. Mong Anh Chị Em đừng lấy làm phiền.
Cảm ơn!

***********************************************************​

Gởi đến :

- @inti8, gởi lần 3, key lấy lần 1 tăng 1 năm vẫn còn lượt, key lấy lần 2 đang thêm được mấy ngày. Vì bạn là người xuất phát đầu tiên nên gởi thêm. Vừa nhận thấy bạn có điều kiện nên đã ẩn key - xin qua.
- @miraclekt @phuongngoc37 @anh676 @le duc9636 @lamvantu1987 @quocdat6686 @kimtoan45 @hieuly @anhzai164 @htpro các bạn cố tích điểm rồi nếu còn yêu mến thì gởi lại thông tin. Vòng 2 hơi bị khó. Đừng giận!
- @vinhbang205, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @jack DIM, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt nha.
- @mquantkn, gởi lần 2, vì key trước đã hết lượt nên gởi tiếp. Cố gắng tích lũy điểm để lấy key có số ngày còn nhiều nha bạn.
- @pepePE, gởi lần 6, hãy tận dụng khi còn có thể.
- @tvthoi1984, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt nhé.
- @ngocanh2017, gởi lần 2.
- @TenSieuDep, key đó vừa kiểm tra vẫn còn lượt, hãy tận dụng rồi tích điểm. Vòng 2 hơi bị khó hơn trước đấy bạn.
- @gefarahede, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), vì là key nhiều ngày nên gởi lại key đó.
- @zintran, key gởi lần 1 đang gần hết hạn, key gởi lần 2 không vào lấy (theo lịch sủ like). Hãy đi đến ngày cuối rồi tính tiếp.
- @chukimcho, bạn đã có điều kiện nên xin qua.

Ghi chú: Anh Chị Em add key thành công, nếu có thời gian xin Anh Chị Em gởi hình xác thực, trước là trang trí topic - sau nữa là có thông tin số ngày còn tương ứng với điểm tương tác (like) để người vào sau biết và tạm hài lòng với số ngày còn của key lấy được. Cám ơn!
cảm ơn bạn. mình đã kích hoạt thành công:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.