Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 46 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin:
-Với những bài gởi chỉ thông tin lại cho dù có hay không ảnh xác thực, xin ACE không tương tác(like). Đây là động lực gởi đến cho tụi mình, xin nhường cho tụi mình thể hiện.
-Với những bài gởi của người mới đến, ACE giúp tụi mình hổ trợ-tương tác để người mới nhanh chóng lấy được cái mình cần. Nhưng ACE cần để ý, nếu nick đã đạt 5 điểm thì không hổ trợ-tương tác nữa.
Lại làm phiền ACE nữa rồi. Cám ơn ACE đã đọc!

Sửa lần cuối:

beduy

Gà con
Thông tin:
-Với những bài gởi chỉ thông tin lại cho dù có hay không ảnh xác thực, xin ACE không tương tác (like) nhé.
-Với những bài gởi của người mới đến, ACE giúp tụi mình hổ trợ-tương tác để người mới nhanh chóng lấy được cái mình cần. Nhưng ACE cần để ý, nếu nick đã đạt 5 điểm thì không hổ trợ-tương tác nữa.
Lại làm phiền ACE nữa rồi. Cám ơn ACE đã đọc!
Các bạn ý like thôi mà bạn. Mình nghĩ các bạn ý cũng vô tư, nhưng để ý đến nick đạt bao nhiêu điểm thì chắc ae cũng ít người để ý. Tớ nghĩ hơi khắt khe.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Người mới đến (New Members) nhấn ngay đây đọc kỹ thông tin ở đó trước khi soạn bài và nhấn nút "gửi trả lời"!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được gởi đến ACE hằng ngày).

Mảng key cần 5 post + 15 like để thấy:

Liệt kê key vẫn còn lượt:
Kaspersky Small Office Security (154 days).
Kaspersky Internet Security for Mac (319 days).
Kaspersky Total Security (883 days).
Kaspersky Total Security (300 days).
Kaspersky Total Security (104 days).
Kaspersky Internet Security (103 days).
Kaspersky Internet Security (212 days).
Kaspersky Internet Security (301 days).
Kaspersky Anti-Virus (301 days).
Kaspersky Anti-Virus (201 days).
Kaspersky Anti-Virus (146 days).

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần.
ACE đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh (không trích dẫn, không để lộ key).

Không cần đại lý, nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Các bạn ý like thôi mà bạn. Mình nghĩ các bạn ý cũng vô tư, nhưng để ý đến nick đạt bao nhiêu điểm thì chắc ae cũng ít người để ý. Tớ nghĩ hơi khắt khe.
Thông thường với chủ đề chia sẻ thì gởi lên, người vào tìm và lấy rồi thông tin lại khi có kết quả tốt. Nếu gặp khó thì cùng gở khó ở topic có chủ đề liên quan.
Ở topic này chỉ tạo thuận lợi cho người mới đến đủ yêu cầu bắt đầu cuộc chơi thôi, sau đó người mới đến phải tự thân tích lũy điểm ở những chủ đề mình ưa thích. Bạn cũng đã biết, thành viên VNZ rất vô tư và nhiệt tình.
Nếu mình không nhắc thì bị trách: không công bằng.
Nếu mình nhắc thì bị phàn nàn: khắc khe.
Giờ mình phải làm sao? Chỉ KHÔNG-KHÔNG-KHÔNG là vô tư lự.

quoctoan

Gà con
Sao mình sao lưu lại key KTS cài lại Window không restore lại được là sao nhỉ? Ai biết chỉ minh với

Hamano Kaito

Moderator
@vathinh | Ko nói nhiều cứ để mình xử lý, bạn cứ đưa luật ra ! Mình sẽ bổ sung và điều khoảng của topic này
@beduy | Khắc khe hay ko tùy vào cảm nhận của mỗi người, đạt likes hay ko tùy vào độ cống hiến của mỗi người. Ngồi nhà mát ăn bát vàng hết thời rồi A/C/E làm biếng ơi...............i
Vận động đầu óc + tay để đạt reaction. Sau đó sẽ nhận được thành quả thôi............i

sangnhnn

Búa Gỗ Đôi
Người mới đến (New Members) nhấn ngay đây đọc kỹ thông tin ở đó trước khi soạn bài và nhấn nút "gửi trả lời"!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được gởi đến ACE hằng ngày).

Mảng key cần 5 post + 15 like để thấy:
No quote

No quote

Liệt kê key vẫn còn lượt:
Kaspersky Small Office Security (154 days).
Kaspersky Internet Security for Mac (319 days).
Kaspersky Total Security (883 days).
Kaspersky Total Security (300 days).
Kaspersky Total Security (104 days).
Kaspersky Internet Security (103 days).
Kaspersky Internet Security (212 days).
Kaspersky Internet Security (301 days).
Kaspersky Anti-Virus (301 days).
Kaspersky Anti-Virus (201 days).
Kaspersky Anti-Virus (146 days).

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần.
ACE đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh (không trích dẫn, không để lộ key).

Không cần đại lý, nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!
Cảm ơn Bác em đã kích hoạt thành công cho máy cá nhân của em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.