Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Người mới đến (New Members) nhấn ngay đây đọc kỹ thông tin ở đó trước khi soạn bài và nhấn nút "gửi trả lời"!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được gởi đến ACE hằng ngày).

Liệt kê key vẫn còn lượt:
卡巴斯基網路安全軟體 (691 天).
卡巴斯基網路安全軟體 (418 天).
卡巴斯基網路安全軟體 (359 天).
Kaspersky Internet Security for Android (237 days).
Kaspersky Small Office Security (154 days).
Kaspersky Internet Security for Mac (319 days).
Kaspersky Total Security (511 days).
Kaspersky Total Security (114 days).
Kaspersky Internet Security (505 days).
Kaspersky Internet Security (310 days).
Kaspersky Anti-Virus (319 days).
Kaspersky Anti-Virus (263 days).
Kaspersky Antivirus (234 days).
Kaspersky Anti-Virus (117 days).

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần.
ACE đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh (không trích dẫn, không để lộ key).

Không cần đại lý, nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!

prosicky

Búa Đá
Bác VThinh bác còn key KIS ko bác bác có thể sharing cho em được không bác? @vathinh
Bạn cứ đóng góp cho diễn đàn được tích luỹ bằng like do các anh em khác đánh giá rồi sẽ view đc key.
Mình thấy key kis còn khá nhiều đó bạn.
Thân!

LongNhat

Búa Gỗ
Bạn cứ đóng góp cho diễn đàn được tích luỹ bằng like do các anh em khác đánh giá rồi sẽ view đc key.
Mình thấy key kis còn khá nhiều đó bạn.
Thân!
Dear @prosicky tại khi Mình active key những key mà topic VN-Z báo là con lược nhưng khi cập nhật toàn báo là đã quá số lần active cho key này.
Bác có thể support e vấn đề này dc không ạ.
Thân

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Người mới đến (New Members) nhấn ngay đây đọc kỹ thông tin ở đó trước khi soạn bài và nhấn nút "gửi trả lời"!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được gởi đến ACE hằng ngày).

Liệt kê key vẫn còn lượt:
卡巴斯基網路安全軟體 (691 天).
卡巴斯基網路安全軟體 (418 天).
卡巴斯基網路安全軟體 (359 天).
Kaspersky Internet Security for Android (237 days).
Kaspersky Small Office Security (154 days).
Kaspersky Internet Security for Mac (319 days).
Kaspersky Total Security (511 days).
Kaspersky Total Security (114 days).
Kaspersky Internet Security (505 days).
Kaspersky Internet Security (212 days).
Kaspersky Internet Security (114 days).
Kaspersky Anti-Virus (319 days).
Kaspersky Anti-Virus (263 days).
Kaspersky Antivirus (234 days).
Kaspersky Anti-Virus (117 days).

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần.
ACE đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh (không trích dẫn, không để lộ key).

Không cần đại lý, nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!

LongNhat

Búa Gỗ
@LongNhat với số điểm (like) bạn hiện có, mình vừa kiểm tra lại thì key các loại mà bạn thấy được đều còn lượt. Không chơi ăn gian nhe, hơn nhau 100 ngày không là gì cả!
Dear @vathinh
@LongNhat với số điểm (like) bạn hiện có, mình vừa kiểm tra lại thì key các loại mà bạn thấy được đều còn lượt. Không chơi ăn gian nhe, hơn nhau 100 ngày không là gì cả!
Dear @vathinh thât sự hiên giờ minh đang dung key dung thử 90 ngày và chỉ con 86 ngày danh cho KIS. Nêu thật sự ở đây mình đang fail chỗ nào thi hi vong bác có thể giúp mình. Mình đang bị tình trạng khi nhâp key vào sẽ báo nội dung là "bạn đã nhấp quá số lần cho key hiện tại"
Và Mình đến với diễn đàn là mong dc sự hỗ trợ từ các Bác chứ ko ham.
em đang gặp vấn đề với Key KIS 114 ngày bác gửi hôm qua đấy
Mong Bác hỗ trợ giúp

Sửa lần cuối:

prosicky

Búa Đá
Dear @vathinh

Dear @vathinh thât sự hiên giờ minh đang dung key dung thử 90 ngày và chỉ con 86 ngày danh cho KIS. Nêu thật sự ở đây mình đang fail chỗ nào thi hi vong bác có thể giúp mình. Mình đang bị tình trạng khi nhâp key vào sẽ báo nội dung là "bạn đã nhấp quá số lần cho key hiện tại"
Và Mình đến với diễn đàn là mong dc sự hỗ trợ từ các Bác chứ ko ham.
em đang gặp vấn đề với Key KIS 114 ngày bác gửi hôm qua đấy
Mong Bác hỗ trợ giúp
Key này vẫn còn sống và mình mới active cho máy của vợ mình.
Mình xin lỗi ad vì quên chụp ảnh post lên (do làm qua teamviewr và mạng chập chờn).

prosicky

Búa Đá
Dear @prosicky tại khi Mình active key những key mà topic VN-Z báo là con lược nhưng khi cập nhật toàn báo là đã quá số lần active cho key này.
Thân
Bạn nên cập nhập bài cuối của ad trong ngày vi trong bài đó ad đã sàng lọc bỏ các key đã dùng rồi và post lại các key còn sống.
Cứ bình tĩnh đóng góp cho vn-zoom. Mọi sự lỗ lực đều được anh em ghi nhận.
Thân!

quang21ts

Búa Gỗ Đôi
Thân
Bạn cần tích lũy thêm (like) để lấy những key khác. Vì có thể bạn lấy được key nhưng trong ngày mọi người đã kích hoạt hết lượt. Qua ngày sau ad cập nhật key mới thì bạn không thấy được, và khi thấy được thì chậm chân! Hy vọng bạn có key thích hợp cho mình.
Riêng tôi như vậy là quá đủ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.