Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày | Page 28 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky, cập nhật hàng ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
@anhchi
Chúng tôi share thì cái kết cuối cùng cũng chỉ muốn key đến với người cần dùng. Chúng tôi đưa ra yêu cầu như vậy mục đích là muốn tránh spam like và muốn key ở lại diễn đàn lâu hơn. Ưu tiên cho thành viên vnz. Nếu không yêu cầu like thì người ko cần vào thấy key rồi chia sẻ lại trên fb hay các trang khác chưa kết các leecher từ forums khác như vậy key sẽ mau hết lượt kích hoạt hơn. Như bạn @vathinh đã nói chỉ cần 5-10 like các bạn đã có thể xem hầu hết key trong topic này rồi. Thay vì xin like hay trách người share key thì tốt hơn nên commet nội dung có ích thì sẽ nhận được nhiều like hơn.
Theo suy nghĩ của bạn thì chắc bạn đã không like cho ai topic này thì đừng hỏi vì sao mình không nhận đủ like.

Hamano Kaito

Moderator
@anhchi | Bạn vào đây chỉ với mục đích lấy key rồi hồ biến, chả có cống hiến gì cho 4rum. Vào nói dài dòng chủ yếu ý chính là xóa bình luận ko cho có likes.
Xóa bình luận ở đây là do chủ topic yêu cầu, với lại 1 chỗ share đã có yêu cầu là đạt likes để thấy thì vào xin likes rất là kỳ đó bạn à.
Bạn viết bài nếu bạn có kinh nghiệm và chia sẽ những gì bạn biết được. Thảo luận ở các topic khác để tương tác với A/C/E trong 4rum. Chứ ko phải cứ mỗi ngày chỉ chạy vào mỗi chỗ này xin like
Mấy bình luận dạng cao siêu này về sau mình del hết.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
ACE cần đọc kỹ thông tin ở đây trước khi nhấn nút "gửi trả lời"!
Mong ACE cùng hợp tác khi đến với topic, lấy được cái mình cần khi ra về.

(Nội dung này sẽ được gởi đến ACE hằng ngày).

Key vẫn còn lượt:
Kaspersky Small Office Security (154 days) tại đây.

Kaspersky Internet Security for Android (289 days) tại đây.
Kaspersky Total Security (107 days) tại đây.
Kaspersky Internet Security (506 days) tại đây.
Kaspersky Anti-Virus (311 days) tại đây.
Kaspersky Anti-Virus (250 days) tại đây.

Kaspersky Anti-Virus (170 days) tại đây.

Cập nhật thêm key cho ACE thực cần.
ACE đừng quên thông tin lại hay đăng ảnh (không cần trích dẫn, không để lộ key).

Không cần đại lý,nên đừng đem key qua diễn đàn khác hay trang cá nhân nhé ai đó!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.