[Chia Sẻ] Kênh tạo karaoke Miễn Phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Chia Sẻ] Kênh tạo karaoke Miễn Phí

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
{byebye}Chào các anh chị em. Mình vừa mò được ra kênh tạo video karaoke cho các anh chị thỏa sức tung hoành cho hàng xóm, bạn bè thấy được tài năng thiên bẩm của mình.{doublegun}
Kênh này hoạt động theo mục đích là khi bạn tìm không được bài hát yêu thích thì có thể yêu cầu chủ kênh tạo riêng cho mình 1 video karaoke để tung hoành.
Link đây các bạn tự cảm nhận hay yêu cầu nha.

Click here

Trong Le

Rìu Vàng
mong là ít hoặc không ai biết đến trang này. Chứ không thì nhiều người khổ lắm. :D

Trong Le

Rìu Vàng
giọng ca của mỗi người thì bản thân cảm thấy đều rất là hay mà , chính bạn cũng cảm thấy giọng bạn hay nữa, mình đừng quan tâm hàng xóm làm gì {bye}
không nha! Tui tự thấy giọng hét của tui rất tệ nha. Vậy nên là tui không muốn làm khổ ai hết, tui không bao giờ ca hát tại nhà, chỉ đi quán thôi.