Chia sẻ - Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bean96

Búa Gỗ Đôi
lại đến muộn rồi bùn wa :(

Redbi

Gà con
Tên username bạn mong muốn: Redbi
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
rất cảm ơn lòng tốt của chủ thớt. hôm trc mình được chia sẽ rồi. hôm nay xin nhường cho bạn khác

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mình đã kiểm tra và tạo tài khoản cho các bạn. Vì bản thân không rành cách sử dụng ẩn cmt nên các bạn thấy mình được taq vui lòng inbox mình nhận acc nha. =))

@cukanaver
@Bùi Văn Dũng
@hienru
@vinhkm6
@blueinc
@Nobika390
@limited10
@ongbangia
@trungminh
@ngmtan93
@xmenpro
@ngohung0004
@macqueen
@truongankg1996
@revolX
@Hungkattys
@nangtienngu
@vietnb1974

Các bạn lưu ý, mình chỉ cung cấp tài khoản, những gì bạn lưu trữ hay sử dụng dịch vụ của MS mình không can thiệp. Tuy nhiên, MS báo mình, mình sẽ del account của bạn và dữ liệu của bạn sẽ KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC, và mình không chịu trách nhiệm gì với dữ liệu của bạn. Khi bạn sử dụng account thì xem như bạn đã chấp nhận điều này.
Dám đạo comment của bố, nôn tiền bản quyền ra.

trungminh

Rìu Vàng Đôi
Mình đã kiểm tra và tạo tài khoản cho các bạn. Vì bản thân không rành cách sử dụng ẩn cmt nên các bạn thấy mình được taq vui lòng inbox mình nhận acc nha. =))

@cukanaver
@Bùi Văn Dũng
@hienru
@vinhkm6
@blueinc
@Nobika390
@limited10
@ongbangia
@trungminh
@ngmtan93
@xmenpro
@ngohung0004
@macqueen
@truongankg1996
@revolX
@Hungkattys
@nangtienngu
@vietnb1974

Các bạn lưu ý, mình chỉ cung cấp tài khoản, những gì bạn lưu trữ hay sử dụng dịch vụ của MS mình không can thiệp. Tuy nhiên, MS báo mình, mình sẽ del account của bạn và dữ liệu của bạn sẽ KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC, và mình không chịu trách nhiệm gì với dữ liệu của bạn. Khi bạn sử dụng account thì xem như bạn đã chấp nhận điều này.
Mình có tên nhưng chưa nhận được tài khoản

strix13

Gà con
Tên username mong muốn: strix365
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.

hoanghaisoft102

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tên username bạn mong muốn: hoanghai102

tanhc4

Gà con
Tên username bạn mong muốn: dotrungtuananh

daoduyxuyen

Búa Đá
Tên username bạn mong muốn: daoduyxuyen

bvchauthanh

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: xetnghiem
tks thớt

Redtroller

Búa Gỗ Đôi
Tên username mong muốn: regulus0790

Tên username bạn mong muốn: dangngoctuanmk

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.