Chia sẻ - Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
Tên username mong muốn: lien88nd
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.

tysuudanmeothin

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: tysuudanmeothin
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.

truongankg1996

Búa Gỗ Đôi
Tên username bạn mong muốn: truongandev

minhtan.nguyen91

Búa Gỗ Đôi
Tên username bạn mong muốn: minhtan.nguyen91

Hungkattys

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: vumanhhung

Tên username bạn mong muốn: snapcool090

nangtienngu

Búa Gỗ
Tên username mong muốn: fairytalegirl

khamxen

Gà con
Tên username mong muốn: Khamxen

Nobika390

Rìu Sắt
khi nào đc cấp acc vậy bạn chủ thớt ơi !

testuser

Gà con
Tên username bạn mong muốn: AAPK8280

nkmanh

Gà con
Tên username bạn mong muốn: nguyenmanh

vietnb1974

Búa Đá
Tên username bạn mong muốn:duyphamtk62

david10hm

Gà con
Tên username bạn mong muốn: david10hm

Bean96

Búa Gỗ Đôi
Tên username bạn mong muốn: beanlavie2107

monsoon

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: monsoon2103

seeme

Búa Gỗ
Mình đã kiểm tra và tạo tài khoản cho các bạn. Vì bản thân không rành cách sử dụng ẩn cmt nên các bạn thấy mình được taq vui lòng inbox mình nhận acc nha. =))

@cukanaver
@Bùi Văn Dũng
@hienru
@vinhkm6
@blueinc
@Nobika390
@limited10
@ongbangia
@trungminh
@ngmtan93
@xmenpro
@ngohung0004
@macqueen
@truongankg1996
@revolX
@Hungkattys
@nangtienngu
@vietnb1974

Các bạn lưu ý, mình chỉ cung cấp tài khoản, những gì bạn lưu trữ hay sử dụng dịch vụ của MS mình không can thiệp. Tuy nhiên, MS báo mình, mình sẽ del account của bạn và dữ liệu của bạn sẽ KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC, và mình không chịu trách nhiệm gì với dữ liệu của bạn. Khi bạn sử dụng account thì xem như bạn đã chấp nhận điều này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.