Chán nản với cách làm ăn của BKAV | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chán nản với cách làm ăn của BKAV

amonk

Gà con
Chia buồn cùng bạn. Từ nay cân nhắc kỹ hơn về BKAV với các thương hiệu khác vậy.
Mình thì chỉ dùng BKAV free. Chứ muốn dùng trả phí thì sài Kaspersky.

KHAI HOAN

Búa Đá
Mất dạy
Đã từ lâu bkav và Quảng "nổ" chỉ là danh từ mang ra châm biếm của tôi

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Chả bao giờ sài BKav, đơn giản vì nổ. 1 thằng là tầm thế giới, 1 thằng là tầm đất nước.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn tư vấn khách dùng BKAV thì pó chân toàn tập rồi. :rolleyes:

lilzerz

Búa Gỗ
Hồi nhỏ dùng máy tính chưa biết nhiều thì dùng Bkav free, sau tìm tòi thì cạch bkav ra :p giờ chỉ dùng Windows Defender theo Win10 chắc kèo nhất.

Lang Thang

Rìu Chiến
Đã có khả năng tư vấn để khách chịu dùng Bkav thì chắc bạn cũng có khả năng nói thật để họ dùng 1 AV khác chứ nhỉ, hoặc ít ra thì chỉ cần dùng WD cũng tốt hơn.
Bác ơi! Ở các cơ quan ..... hành chính ..... toàn dùng Bkav này thôi. Cơ quan em cũng toàn dùng. Chả biết thế nào chứ???? Cơ quan em có bao nhiêu máy, máy nào gần hết hạn nó đều biết và gọi điện cho kế toán đặt mua trước cả tháng.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác ơi! Ở các cơ quan ..... hành chính ..... toàn dùng Bkav này thôi. Cơ quan em cũng toàn dùng. Chả biết thế nào chứ???? Cơ quan em có bao nhiêu máy, máy nào gần hết hạn nó đều biết và gọi điện cho kế toán đặt mua trước cả tháng.

Vì Bkav rất khó xài lậu (bẻ khoá chùa) được nên mỗi khi 1 key nào đó hết hạn điều được gửi thông tin về máy chủ Bkav nên họ biết và thông báo cho khách hàng thôi.