Hỏi/ Thắc mắc - Cần xin bản window 10 LTSC mới nhất link từ Microsoft, không chỉnh sửa, edit nguyên gốc | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần xin bản window 10 LTSC mới nhất link từ Microsoft, không chỉnh sửa, edit nguyên gốc

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cũng may nhờ chủ top đăng vu vơ. Ko biết bản này có khác gì bản 1809 ko nữa, vì công việc của mình cũng cần 1 bản ổn định. Dùng 1809 được hơn 1 năm rồi chưa cài lại
khuyên bạn dừng lại ở 1809, mình cũng y hệt, thử vọc mấy bản sau 1809, kể cả bản mới nhất, cuối cùng vẫn phải quay về 1809
nó là cái gì đó huyền thoại, ổn định, ít lỗi, thậm chí k lỗi, mà các bản sau k thể nào ổn định như thế dù có nhiều cái mới mẻ

thanhdatbn9x

Búa Gỗ
Sao bạn ko xem cho hết các post để hiểu về bản evaluation là như thế nào !!! . Nếu mà MS cho tải bản thương mại trực tiếp thì nói làm gì nữa
Trên google có nhiều cách để upgrade từ Evaluation sang Full version LTSC thím có thể lên tìm hiểu, mình đã thử và chuyển thành công nhé.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trên google có nhiều cách để upgrade từ Evaluation sang Full version LTSC thím có thể lên tìm hiểu, mình đã thử và chuyển thành công nhé.
Bạn sai rồi , chỉ có thể conver iso evalua sang ISO MSDN thì mới active được còn như add key mới ko ăn thua , còn cách add sku thì ở rum này có người làm rồi

thanhdatbn9x

Búa Gỗ
Bạn sai rồi , chỉ có thể conver iso evalua sang ISO MSDN thì mới active được còn như add key mới ko ăn thua , còn cách add sku thì ở rum này có người làm rồi
Quan trong gì cái đó fen, miễn là nó lên full version dùng hết tính năng là đc còn j? thế bác còn muốn dùng tính năng gì?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Quan trong gì cái đó fen, miễn là nó lên full version dùng hết tính năng là đc còn j? thế bác còn muốn dùng tính năng gì?
Cách add sku khác thì kích hoạt edition khác chứ bản LTSC eva này ko thể kích hoạt được đó bạn

thanhdatbn9x

Búa Gỗ
Cách add sku khác thì kích hoạt edition khác chứ bản LTSC eva này ko thể kích hoạt được đó bạn
Đó là trên lý thuyết thôi, chứ bypass vẫn đc mà, add sku xong dùng Microsoft Activation Scripts kích hoạt là đc thôi fen, thế là chuẩn nhu cầu chủ thớt còn gì fen?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

thanhdatbn9x

Búa Gỗ
Bạn có thể xem thêm các bình luận ở trang này bạn sẽ thấy https://vn-z.vn/threads/windows-10-enterprise-ltsc-eval-to-msdn-svf-project.23462/page-7
Cái đó mình có đọc rồi, quan trọng là có thể sử dụng tiếp và ko bị giới hạn cái gì là ok, mình cứ để dùng thời gian xem nó có bị nhả key và quay về eval ko là biết ngay thôi, mà nói thật có bị nhả và quay về eval thì cũng active lại đc thôi mà.

Sửa lần cuối:

tuannauttuan

Gà con
Cám ơn mọi người, mấy hôm bận quá nay mới trả lời đc. Thực sự không ngờ mọi người nhiệt tình quá... vào lại bài của mình thấy hơi bị sốc. Forums VN-Zoom vẫn rất tuyệt!!!