Hỏi/ Thắc mắc - Cần tư vấn BUILD PC gaming ~20tr !!! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần tư vấn BUILD PC gaming ~20tr !!!

Ti Di

Gà con
Điện phòng trọ t xài con Ryzen 7 3800xtdp 105w đã undervolt ở mức xung 4.1hz hàng tháng tổng tiền điện tầm ~130 số (ở 1 mình) thì bác thấy dàn máy ngốn điện nhiều hơm. :v Ko tủ lạnh ko máy lạnh điện chủ yếu xài cho dàn máy (~110 số 1 tháng). Mà đó là t ko thuộc hệ cắm náy 23/24, ép xung để máy highload đó. Hầu như chỉ xài ~30% công suất cpu. :))) Những người dùng cường độ cao thì cái điện tiêu thụ rất cần đc nhắc tới nhóe. :v
mình đi làm cả ngày, tối về rảnh chơi căng lắm 180p đúng khuyến cáo ^^ ~30% công suất cpu mà số điện căng thế nhỉ, bác ngày dùng máy bao nhiêu lâu ạ ?

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Cyberpunk 2077 game AAA @@ theo cấu hình trang 1 bạn :(

SenDalat9x

Rìu Sắt
mình đi làm cả ngày, tối về rảnh chơi căng lắm 180p đúng khuyến cáo ^^ ~30% công suất cpu mà số điện căng thế nhỉ, bác ngày dùng máy bao nhiêu lâu ạ ?

Tầm 6-12h tuỳ ngày. Vì t còn làm việc nữa.