Cần tìm phần mềm diệt virus cài đặt được trên máy không kết nối internet | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần tìm phần mềm diệt virus cài đặt được trên máy không kết nối internet

thanhdx216

Gà con
Có bạn nào biết phần mềm diệt virus cài đặt được trên máy tính không kết nối internet và vẫn có thể update được không? ví dụ update thủ công chẳng hạn.
Cảm ơn các bạn.

hptrungduc

Rìu Sắt
Có bạn nào biết phần mềm diệt virus cài đặt được trên máy tính không kết nối internet và vẫn có thể update được không? ví dụ update thủ công chẳng hạn.
Cảm ơn các bạn.
Máy không kết nối internet thì cần phần mềm diệt virus để làm gì nhỉ?

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Tải cái này về rồi coppy vào USB rồi cho vào máy không có mạng rồi sau đó giải nén ra và chạy nhé
AVZ 5

quadensatgai

Rìu Sắt
ngày xưa khoảng 15 năm về trước mình cũng dùng giống như bạn. Hồi đó mình xài kaspersky, xong 1 - 2 tuần mình ra quán net tải bản update offline 1 lần rồi về update cho máy, mặc dù máy không có internet nên chỉ loanh quanh mấy cái file có sẵn. Hồi đó mỗi lần update phải lên tải file key luôn vì thường update xong key die luôn vì toàn key lậu =))

tranhuulong9x

Rìu Sắt
Máy không kết nối internet thì cần phần mềm diệt virus để làm gì nhỉ?
chả lẽ bạn ko dùng usb , chưa kể có thể dùng mạng nội bộ cũng đc

gift4you

Rìu Bạc
Cảm ơn các bạn.

Symantec Endpoint Protection - SEP nha bạn. Trên diễn đàn có bạn @yuwakuitian nhiệt tình chia sẻ và hỗ trợ nhé:

thuuong1309

Rìu Sắt
thời sinh viên của mình cũng chẳng có mạng ,toàn sài BKAV offine đây nè,mấy bạn chê chứ lúc đó nó là bá chủ