Hỏi/ Thắc mắc - Cần mua tài khoản Full khóa học các Website học trực tuyến? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần mua tài khoản Full khóa học các Website học trực tuyến?

huypham1234

Gà con
Hi Anh/ Chị/ Em VN-ZOOM.ORG,
  • Mình tên Linh, hiện làm NVVP, mình rất thích học những kỹ năng mềm trong công việc và cũng như cuộc sống,... để nâng cao khả năng của bản thân!
  • Cũng vì lý do mình hạn chế về ngân sách... nên nếu cao nhân nào mạnh về kỹ thuật IT, có thể get những khóa học, hoặc tài khoản unlock full tất cả khóa học như: Unica, Edumall, Kyna, Lynda, Bizuni, Skillshare, Udemy, Coursera, ... thì vui lòng bán lại cho mình với giá cả phải chăng để Linh có thể thỏa sức học ạ?
Linh xin cám ơn mọi người đã đọc bài Post của Linh và mong nhận tin từ các bạn!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Theo mình bạn nên qua topic này post link khóa học cần tải, team hỗ trợ được link nào sẽ up link lên cho bạn, mỗi lần 3 links bạn nhé.

huypham1234

Gà con
Cám ơn bạn rất nhiều, tuy nhiên những khóa mình cần lại không Get được thế mới đau chứ, hix!

huypham1234

Gà con
Cám ơn bạn rất nhiều, tuy nhiên những khóa mình cần lại không Get được thế mới đau chứ, hix!
Cảm ơn bạn nhiều nhé, bạn tên gì nè?

MrC500

Rìu Vàng Đôi
Hi Anh/ Chị/ Em VN-ZOOM.ORG,
  • Mình tên Linh, hiện làm NVVP, mình rất thích học những kỹ năng mềm trong công việc và cũng như cuộc sống,... để nâng cao khả năng của bản thân!
  • Cũng vì lý do mình hạn chế về ngân sách... nên nếu cao nhân nào mạnh về kỹ thuật IT, có thể get những khóa học, hoặc tài khoản unlock full tất cả khóa học như: Unica, Edumall, Kyna, Lynda, Bizuni, Skillshare, Udemy, Coursera, ... thì vui lòng bán lại cho mình với giá cả phải chăng để Linh có thể thỏa sức học ạ?
Linh xin cám ơn mọi người đã đọc bài Post của Linh và mong nhận tin từ các bạn!
Bạn cần khóa học nào trên unica vậy