Thảo luận - Cần giúp kích hoạt Office 2021 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Cần giúp kích hoạt Office 2021

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NgocthienCDHA

Gà con
Tài khoản bị khóa
Do cực kỳ ít key Office 2021, mà có thì cũng nhanh chết, nên khó mà kích hoạt bằng key. Do thế nên em xin hỏi các anh chị đã dùng rồi cho em hỏi công cụ nào kích hoạt tạm thời để chờ key Office 2021 tốt nhất để em xin dùng ạ ? Cám ơn nhiều.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Khó đâu mà khó, key được share cũng thường xuyên mà, do bạn không theo dõi thôi.
Nếu muốn miễn phí thì chịu khó canh topic chia sẻ key, còn tốn phí thì mua.
Bỏ ngay suy nghĩ cờ gì đó của bạn khi viết bài lên diễn đàn nhé.

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Khó đâu mà khó, key được share cũng thường xuyên mà, do bạn không theo dõi thôi.
Nếu muốn miễn phí thì chịu khó canh topic chia sẻ key, còn tốn phí thì mua.
Bỏ ngay suy nghĩ cờ gì đó của bạn khi viết bài lên diễn đàn nhé.
Những cmt hay topic loại này > Nên đưa vào Nội quy cấm.
Em nó mới đầu viết bài chưa biết nên lúng túng, các bác, anh, chị bỏ qua cho em nó, đừng làm căng, tội nghiệp.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Lâu rồi mình không vào các topic bên windows và office, đùa bác tý cho vui, bác và gia đình vẫn khỏe chứ? Cho mình gửi lời hỏi thăm sức khỏe gia đình Bác nhé.
Vâng mình cảm ơn bác nhiều nha, mình và gia đình vẫn khỏe ạ. Bác vẫn khỏe và cv bên đó vẫn tốt chứ ạ? Chúc bác và gia đình năm mới thiệt nhiều sức khỏe vạn sự hanh thông nghen :)

jablonec

Rìu Chiến Chấm
Vâng mình cảm ơn bác nhiều nha, mình và gia đình vẫn khỏe ạ. Bác vẫn khỏe và cv bên đó vẫn tốt chứ ạ? Chúc bác và gia đình năm mới thiệt nhiều sức khỏe vạn sự hanh thông nghen :)
Mình vẫn khỏe, cv đều đều, chỉ thiếu là chưa có người yêu thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.