Cần giúp đỡ về chế độ Test Mode trên win 7 64 bit Cr@ck | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần giúp đỡ về chế độ Test Mode trên win 7 64 bit Cr@ck

MrTris

Gà con
Mình đang dùng 1 số ứng dụng ko cho phép hoạt động khi ở chế độ test mode của win 7. Đã sử dụng lệnh tắt bcdedit /set TESTSIGNING OFF trong COMMAND PROMPT nhưng khi restart lại máy tính thì báo lỗi không khởi động được. bắt buộc phải chạy bằng chế độ Disable Driver signature Enforcement mới vào đc. Và khi vào thì chế độ test mode vẫn đang chạy ẩn. Có cách nào để khắc phục tắt chế độ test mode trên máy mình không? Xin các pro giúp đỡ. Thank nhiều. p/s: máy mình xài win7 x 64 ultimate bản Cr@ck.

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Mình đang dùng 1 số ứng dụng ko cho phép hoạt động khi ở chế độ test mode của win 7. Đã sử dụng lệnh tắt bcdedit /set TESTSIGNING OFF trong COMMAND PROMPT nhưng khi restart lại máy tính thì báo lỗi không khởi động được. bắt buộc phải chạy bằng chế độ Disable Driver signature Enforcement mới vào đc. Và khi vào thì chế độ test mode vẫn đang chạy ẩn. Có cách nào để khắc phục tắt chế độ test mode trên máy mình không? Xin các pro giúp đỡ. Thank nhiều. p/s: máy mình xài win7 x 64 ultimate bản Cr@ck.
@ MrTris,

Bạn hãy thực hiện thêm 2 lệnh bên dưới trong cmd chạy với quyền Administrator > Enter ở mỗi dòng lệnh

_ bcdedit.exe -set loadoptions ENABLE_INTEGRITY_CHECKS

_ bcdedit.exe -set TESTSIGNING OFF

Tắt của sổ cmd, khởi động lại máy tính kiểm tra xem sao nhé.

Chúc Vui Vẻ & Thành Công!