Nhờ tư vấn - [Cần giúp đỡ] Tai nghe TWS dải âm mid & treble tốt để nghe pop-ballad | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn [Cần giúp đỡ] Tai nghe TWS dải âm mid & treble tốt để nghe pop-ballad

SenDalat9x

Rìu Sắt
Các bác tư vấn giúp mình hiện giờ thị trường có những tai nghe không dây nào thiên về mid & treble để nghe pop-ballad hay. Mình tìm hoài mà đa phần tai nghe giờ toàn thiên bass, ko tìm thấy chiếc nào tập trung vào mid, treble. Về tầm giá thì dòng rẻ tầm ~2tr đổ lại đc thì tốt. Mình xin cảm ơn!

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Nếu bạn muốn giả rẻ thì thằng này rẻ mà chất nè

Tai nghe Bluetooth True Wireless AVA+ DS206​

tongcongminhac4

Rìu Sắt

Vô đây rồi tự tìm nhé, dưới 2 triệu thì vote Fill nano

sonha

Rìu Sắt
Cứ airpod mà phang thôi, mình nghe nhiều loại rồi airpod là cân bằng âm nhất, ko quá về cái nào. Mà quan trọng nhất cái khoản kết nối với ip rất tốt.

SenDalat9x

Rìu Sắt
Cứ airpod mà phang thôi, mình nghe nhiều loại rồi airpod là cân bằng âm nhất, ko quá về cái nào. Mà quan trọng nhất cái khoản kết nối với ip rất tốt.
Airpod âm thanh đàm thoại thôi, để nghe nhạc thì -.-
Mà t còn ko dùng Ip nữa. Bác cứ mặc định giờ ai cũng xài Ip à =]z

SenDalat9x

Rìu Sắt

Vô đây rồi tự tìm nhé, dưới 2 triệu thì vote Fill nano

Trang này chủ yếu so sánh cấu hình thôi bác. Cái sound quality của nó tính tổng tất cả yếu tố từ đàm thoại, xem phim, nghe nhạc... T đang tìm 1 chiếc tập trung vào âm thanh nghe nhạc bác à. Cụ thể hơn là dải mid & treble, tập trung vào vocal.