Hỏi/ Thắc mắc - Cần giúp đỡ cài win | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần giúp đỡ cài win

chipsteps

Rìu Vàng
Chào mọi người, tình hình là đã cài được. Mình làm theo hướng dẫn của bạn chipsteps, cài từ winnt, nhưng thay vì caì win 11 pro. Mình cài win 11 home. vẫn bắt kết nối wifi, nhưng không bắt login bằng tk work, school, và vẫn tự động nhận bản quyền win 11 home.
nếu cài win 11 pro sẽ bị, mình nghĩ miễn ko cài bản pro là ok. mình coi thì nó nhận bản quyền của pro và home.
chúc mừng bác nhé! {biggrin}

Giờ đang cài ứng dung, có ai có key office 2016 hông cgo mình xin 1 cái, cảm ơn moiij người đã giúp đỡ

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Giờ đang cài ứng dung, có ai có key office 2016 hông cgo mình xin 1 cái, cảm ơn moiij người đã giúp đỡ
Bạn cài Office 2016 làm gì, hiện ít key. Bạn nên cài Office 2021 ấy. Nếu bản Office 2021 Pro plus Retail thì phải canh key hay vào topic nhờ kích hoạt giúp. Nếu bạn cài bản Office 2021 standard VL thì mình gửi key kích hoạt cho.

Bạn cài Office 2016 làm gì, hiện ít key. Bạn nên cài Office 2021 ấy. Nếu bản Office 2021 Pro plus Retail thì phải canh key hay vào topic nhờ kích hoạt giúp. Nếu bạn cài bản Office 2021 standard VL thì mình gửi key kích hoạt cho.
vậy bạn cho mình xin link và key nhé, cảm ơn bạn nhiều. tại tính nữa thi mos nên cài 2016. thôi chắc 2021 cũng được