Nhờ tư vấn - Cài phần mềm Autodesk | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cài phần mềm Autodesk

Alexis Huy

Gà con
Dạ chào mọi người ạ.

Mọi người tư vấn giúp em vấn đề này với ạ.
Trước đây em có cài và Cr@ck các phần mềm của autodesk như 3ds max, autocad, revit được và dùng bình thường.

Nhưng khoảng 1 tháng tới hiện tại em tắt mạng, cài và Cr@ck xong. Lúc Cr@ck xong thì phần mềm lên ok. Tắt đi mở phần mềm lại thì bị báo lỗi mặc dù tắt mạng.

Phần lớn là the application failed to start because its side-by-side configuration is incorrect.

Nhà em 2 máy 1 laptop, 1 pc đều bị ạ.

Mọi người cho em hỏi là bị lỗi gì với ạ.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Dạ chào mọi người ạ.

Mọi người tư vấn giúp em vấn đề này với ạ.
Trước đây em có cài và Cr@ck các phần mềm của autodesk như 3ds max, autocad, revit được và dùng bình thường.

Nhưng khoảng 1 tháng tới hiện tại em tắt mạng, cài và Cr@ck xong. Lúc Cr@ck xong thì phần mềm lên ok. Tắt đi mở phần mềm lại thì bị báo lỗi mặc dù tắt mạng.

Phần lớn là the application failed to start because its side-by-side configuration is incorrect.

Nhà em 2 máy 1 laptop, 1 pc đều bị ạ.

Mọi người cho em hỏi là bị lỗi gì với ạ.
Lỗi này đem hỏi Copilot là có cách xử lý ngay.

thanit9x

Búa Đá
Chặn check bằng tường lửa chưa bác? Nếu mà phiên bản mới dạo gần đây thì hơi khoai (theo em là vậy). Còn các bản cũ vẫn ok. Bác thử các bản cũ hơn xem sao

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Bạn nên cài các phiên bản cũ nha, hiện tại autodesk có cài một số service trong phần mềm mới rồi, nên khó ăn hơn cái phiên bản cũ. Mình đang sử dụng các phiên bản cũ đây.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Cài đặt lại gói Microsoft Visual C ++ Redistributable đi fen.