Chia sẻ - Cài đặt Office 2019 Retail/VL trên Windows 7, 8, 8.1 và 10 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Cài đặt Office 2019 Retail/VL trên Windows 7, 8, 8.1 và 10

Hung55k5

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa

Le Hanh

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Xin phép đc chia sẻ cho bạn nào cần.

P/s: Sửa by Mod thahtrung06 - Lý do: Giúp thành viên chèn video YouTube

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Có tuổi rồi nên đôi khi những thủ thuật đăng bài lại không rành lắm vì ít đăng bài.
Sorry!

Group Admin @Cloud giúp đưa bài về vị trí đầu nha. Thanks.
Thay mặt admin @Cloud, cháu đã đưa lại nội dung bài viết về vị trí đầu giúp bạn đọc dễ xem hơn.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Gửi thêm mấy hình cài Office 2019 với tools C2R trên Win 8.1x64 cho đủ bộ:

Bản này tôi đã cài trước đó Office 2016 Pro Plus, dùng C2R và chọn Force Remove Office để làm sạch system trước, hình dưới đây báo đã clean xong:

Xem phần đính kèm 1378

Sau đó chọn cài như sau, các bạn xem mấy hình dưới đây:

Xem phần đính kèm 1379

Hình trên sau khi chọn xong những mục bạn cần thì click vào Install Office.

Hình dưới này thông báo đã xong:

Xem phần đính kèm 1380

Xem phần đính kèm 1381

Xem phần đính kèm 1382

Xem phần đính kèm 1383

Vậy là xong rồi nhé các bạn, chúc tất cả các bạn thành công!

Tool C2R ở đây bạn nào thích thì nhấn Like nhé.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
bác ơi. bác còn giữ tool này trên máy ko ạ. nếu có bác cho cháu xin với. link bác chia sẻ ko dùng được nữa ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác ơi. bác còn giữ tool này trên máy ko ạ. nếu có bác cho cháu xin với. link bác chia sẻ ko dùng được nữa ạ
Cũng đã lâu quá rồi cháu à, bác không chắc mình còn giữ hay không, giờ nhanh nhất là nhờ bác @@sec0 vào hổ trợ, hy vọng bác ấy có sẵn tools này.
mới nhất và tổng hợp đấy bác
View hidden content is available for registered users!

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
mới nhất và tổng hợp đấy bác
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bạn đã hổ trợ kịp thời, đúng là bạn có kho lưu trữ quý giá. Tôi thì từ lâu không sử dụng C2R nữa và lâu nay cũng ít cài OFFICE trên Win 7 và 8 nên không nhớ gì nhiều.
Xin cảm ơn bác Hoang Duch2 và bác @sec0. do máy cháu ở công ty dùng win 7. cài được đến Office 2016 là hết nhưng mà có 1 số hàm chỉ có trên Office 2019 nên cháu phải kiếm lại bài . cháu cũng đã thử dùng dùng tool cmd để cài nhưng do phiên bản Office 2019 cao hơn trên bài giới thiệu nên cũng ko cài được nốt. để mai cháu thử lại tool này xem sao