Cách vào bios HP Elitebook 9740M | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cách vào bios HP Elitebook 9740M

taihdhpu2

Rìu Vàng
Em có con máy HP Elitebook 9740M. Trước em có vào BIOS để cài win rồi mà giờ quên mất cách vào lại BIOS. Khi bật máy nó cũng không hiện ấn ESC hay F9 hoặc F10 gì cả. Bác nào giúp em với.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
HP Elitebook 9740M muốn vào Bios bạn dùng phím F10 nhé (mình cũng có 01 HP Elitebook 9740M).

taihdhpu2

Rìu Vàng
Do em tắt hibernate nên tắt luôn fast startup hay sao ấy. Lúc bật chức năng đó lên thì không hiển thị khi khởi động nhưng ấn F10 nó vẫn vào được bios. Nhân tiện đây chú Hà và các anh cho cháu/ em hỏi máy cháu/ em cấu hình i5 3437U 4GB và chỉ có duy nhất 1 ổ cứng SSD Colorful 128GB vừa dùng để 70GB cài windows còn lại lưu dữ liệu thì như vậy nên cài win nào và ver nào là tốt nhất cho máy ạ?