Hướng dẫn - Cách soạn thảo IDM thành công | Page 18 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách soạn thảo IDM thành công

Handrf

Kiếm đá
Cách thay thế IDMan sẽ sạch hơn bản silent nhiều , tôi post cho ai ko thích dùng bambang , và máy tôi củng đang dùng bambang

Mình dùng bản 6.39b2 của bạn thì bị như này dù đang tải phim, mấy bộ phim vẫn tải bình thường chưa thấy có dấu hiệu gián đoạn hay gì

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xem phần đính kèm 27522
Mình dùng bản 6.39b2 của bạn thì bị như này dù đang tải phim, mấy bộ phim vẫn tải bình thường chưa thấy có dấu hiệu gián đoạn hay gì
Cảm ơn bạn đã phản hồi , để tôi làm lại xem sao

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

khoquamaoi

Búa Gỗ Đôi
UP 6.39.2
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bác đã chia sẻ, e copy vào thấy mất mục register luôn, vậy cho em hỏi cách của bác có update được như bambang không vậy? Tại thấy bác nói bác vẫn dùng bambang :D

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Lên Win 11 bản IDM đang dùng 39b2 của bác bị lỗi, mới copy paste đè Idman đã ok, cảm ơn bác chủ !

Hamano Kaito

Moderator
Nó fix cờ rắc là chính còn các thứ công bố chỉ là trá hình :D
Sao trá hình gì đây bác. Có gì thì Dev ghi đó thôi bác
Khi cập nhật thì tức nhiên là cr-ack phải bị vô hiệu rồi. Chừng nào mà hãng fix đi cách block registry mới gọi là fix
Còn mà chỉ fix đi cr-ack thông qua edit byte thì ko fix hoàn toàn đâu bác
---
Hãng ko cần làm phải nặng óc suy nghĩ chi cho mệt. Đơn giãn
Mỗi máy sẽ có 1 ID. Lấy ID đó kèm theo ID Windows tạo vài khóa
Mỗi khóa đó sẽ nằm ở CLSID gốc là fix block registry đi tong ngay {yes}
Fix block registry nói thật đơn giãn thôi, tại hãng ko muốn làm. Còn fix byte thì hãng đang đấu trí với cr-acker
--
Có 1 số cr-acker họ làm hooks file. Cái hools file đó họ xài vài năm luôn rồi và chưa bị nhã lần nào hết
Nếu công khai sẽ bị fix liền. Nhưng ém xài 1 mình thì nó vậy đó bác.....Nói thật là nhiều người cr-ack idm lắm kiểu vô hình đấy