Hướng dẫn - Cách soạn thảo IDM thành công | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách soạn thảo IDM thành công

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nãy cháu mở máy lên thì tự nhiên FB nay nó bắt mình vào giao diện mới luôn bác, cháu thử vào video thì IDM và ADM nó đều tự bắt link rồi bác, cháu mở thử trình duyệt Microsoft Edge thì thấy IDM và ADM nó cũng tự bắt link được rồi bác. Lần đầu khi vào FB với giao diện mới nó lag kinh khủng, load rất chậm, cháu thử khởi động lại máy thì thấy có vẻ mượt ổn hơn rồi bác, hổm rày IDM nó ko bắt link bên FB cháu nghĩ chắc là do giao diện FB cũ, IDM nó build mới mấy build rồi nên ko hỗ trợ bắt link bên FB được đó bác

Vậy là vui rồi, chúc mừng cháu nhé.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ủa bác ơi, bác mới mua key mới hay sao mà cháu thấy key của 2 bản của bác lại khác nhau thế. Trước giờ cháu vẫn chạy tool bác gửi nhưng chẳng đổi key được?
Ảnh mới này là tôi test 1 cái patch , cái mà bạn @magiclife post ở #207 , sau khi patch xong thì có thể lấy file IDMan đem đi share cho người khác

Vu Hao

Rìu Vàng
Ảnh mới này là tôi test 1 cái patch , cái mà bạn @magiclife post ở #207 , sau khi patch xong thì có thể lấy file IDMan đem đi share cho người khác
Cháu hiểu rồi, cám ơn bác nhiều. Chúc bác và gia đình luôn mạnh khoẻ. Hôm rồi, thấy bác chia sẻ về tình trạng gia đình trong dịp tết cũng thấy lo nhưng mỗi ngày thấy bác vẫn online để trợ giúp mọi người cháu thấy yên tâm rồi. Cháu sẽ cầu nguyện thêm cho bác và gia đình.