Hướng dẫn - Các bước làm sạch win 10 chạy 3 năm | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Các bước làm sạch win 10 chạy 3 năm

kemphuong

Búa Gỗ
3 phần mềm đó để làm gì? bài viết mở đầu theo cá nhân quá cao rồi. Nero cài vào để làm gì khi không dùng đến, gamethuvn gì đó nữa chứ, kết lại thêm nhà "táo" vào không phải ai cũng dùng "táo". nhìn tiêu đề tưởng có gì hấp dẫn, đọc tới cài 3 phần mềm nghỉ luôn

bonnar

Gà con
lỗi full disk có nhiều nguyên nhân mà cũng hên xui nữa, dùng ssd thì thêm phần mềm ssd fresh tắt mấy thứ làm chậm ssd cho tiện

nhat-thanh

Gà con
thanks bác nhé, con lap em dùng win7 được 5 năm rồi vẫn chạy ổn định lắm. Để lưu lại lúc nào dùng sau

Vcoint

Búa Gỗ Đôi
kết quả của thienbinh110 là good rồi

NeppuVN

Gà con
theo mình thì bạn nên cài full bộ của iobit vào, nhất là advance system care, lúc đó máy bạn chạy như gió {big_smile}. Và cài thêm phần mềm BKAV để bảo vệ máy bạn theo cách chuyên nghiệp
{big_smile}
không
advanced mình chỉ dùng để dọn Registry ,còn cái antivirus thì mình có Kaspersky rồi nhé

NeppuVN

Gà con
Mình không rõ bạn đang cố gắng chứng minh điều gì khi ném một cái ảnh tĩnh với vài thông số lên??? Chắc mỗi ngày bạn chỉ cần bật máy lên, chạy phần mềm giải phóng Ram, nhìn các thông số tiêu thụ ở mức thấp rồi hài lòng tắt máy nhỉ? Nếu ảnh như này mình có thể chụp cho bạn cả trăm cái khi máy mình ở điều kiện lý tưởng nhất và post lên đây lòe thiên hạ.
o`

NPhuong

Búa Gỗ
Trích: ...

"Các bước làm sạch win 10 chạy 3 năm "
Chào bạn vcoint!
Bạn nêu tiêu đề xong,rồi bạn không nêu hướng dẫn hay báo các anh(chị)em làm thế nào???
Nếu như vậy thì chẳng ai hiểu ý của bạn hết???Không khéo mọi người lại hiểu nhầm là bạn post bài cho người có trình độ siêu về pc,máy tính mới hiểu được ý của bạn vậy???
NPhuong.