Chia sẻ - Các biện pháp thay thế Office 365 E5 (Share 175 Account 365 Edu) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Các biện pháp thay thế Office 365 E5 (Share 175 Account 365 Edu)

bekutovnz

Búa Đá
bạn thanh toán bằng tài khoản nào vậy, ra tới bước thanh toán (1 năm ~74VNĐ gói 100Gb) rồi mà nhập số thẻ visa debit của MB vào thì không nhận.
Có một số thẻ google không nhận, mình sài mastercard viettelpay thì không nhận, đổi qua thẻ visa ảo vietcombank lại nhận

Tuc Vang

Rìu Sắt
bạn thanh toán bằng tài khoản nào vậy, ra tới bước thanh toán (1 năm ~74VNĐ gói 100Gb) rồi mà nhập số thẻ visa debit của MB vào thì không nhận.
Minh thanh toán bằng thẻ Master Card của Viettel Money à bạn. Mình có mua Youtube trước đó rồi nên add vào là thanh toán thôi. Nếu không được bạn thử add mua Youtube trước, tại vì khi mua Youtube Pre nó cho miễn phí tháng đầu nên có thể xóa bất cứ lúc nào. Bạn làm thử xem nhé.

lehoang226

Búa Gỗ
hôm bữa thấy có người nói không được gia hạn nữa mà tài khoản của mình thấy vẫn gia hạn tiếp đến tháng 1 nhỉ?

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
hôm bữa thấy có người nói không được gia hạn nữa mà tài khoản của mình thấy vẫn gia hạn tiếp đến tháng 1 nhỉ?
Microsoft không có văn bản chính thức gì về vụ "loại VN ra khỏi cuộc chơi" nên cũng khó nói lắm bạn, người được gia hạn, người không được gia hạn, loạn xì ngầu cả lên không biết đường nào mà lần!

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Trước đây mấy năm mình đi "du học" nhiều trường bên đó. Chính ra mấy trường cao đẳng cộng đồng rất dễ cho học. Ngoài trường thật, còn trường ảo như của bác Nhanchu tha hố được cấp TK O365. Mình chia sẻ cho anh em dùng O365 thoải mái và mình cũng dùng. Tuy nhiên chậm nhất là sau 4 năm phải "ra trường" và mất acc. Thành ra bây giờ chỉ dùng Office Retail hay VL cho ổn định. Chán hẳn O365 mặc dù nó có 1 số chức năng mới nhưng thật lòng thì người dùng cơ bản mấy khi dùng đến mấy chức năng mới đó. Nhiều bạn cứ 1, 2 đòi cài Office 2021 Retail thật ra là theo phong trào là chính.

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Trước đây mấy năm mình đi "du học" nhiều trường bên đó. Chính ra mấy trường cao đẳng cộng đồng rất dễ cho học. Ngoài trường thật, còn trường ảo như của bác Nhanchu tha hố được cấp TK O365. Mình chia sẻ cho anh em dùng O365 thoải mái và mình cũng dùng. Tuy nhiên chậm nhất là sau 4 năm phải "ra trường" và mất acc. Thành ra bây giờ chỉ dùng Office Retail hay VL cho ổn định. Chán hẳn O365 mặc dù nó có 1 số chức năng mới nhưng thật lòng thì người dùng cơ bản mấy khi dùng đến mấy chức năng mới đó. Nhiều bạn cứ 1, 2 đòi cài Office 2021 Retail thật ra là theo phong trào là chính.
Cháu đi long nhong lòng vòng nghe một bác cũng share tài khoản reg từ trường ảo bảo là những tài khoản loại này có thể sống trên 4 năm, vì là trường học ảo nên không có ai thu hồi lại để chừa slot cho sinh viên mới.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi nhớ mãi ngày xưa khi bạn chưa có tương tác gì nhiều với tôi mà bạn đã có nhã ý tặng tôi một acc 365 với đầy đủ chi tiết, thật là cảm kích với lòng tốt của bạn. Bản Office 365 đó thì từ lâu tôi không dùng tới nữa nhưng người tặng thì tôi sẽ không bao giờ quên. Cảm ơn bạn rất nhiều nhé.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Cháu đi long nhong lòng vòng nghe một bác cũng share tài khoản reg từ trường ảo bảo là những tài khoản loại này có thể sống trên 4 năm, vì là trường học ảo nên không có ai thu hồi lại để chừa slot cho sinh viên mới.
MS không để kéo dài đâu, họ sẽ thu hồi sau một thời gian nào đó thôi. Bạn đưa ý kiến không nên để dữ liệu lên onedriver của các acc này là phù hợp vì không chắc tồn tại được bao lâu.

dhvminh

Gà con
lâu lâu mới vào, thấy có bác bị mất E5 mới giật mình check thì may thể, mình vẫn được gia hạn :D
Onedrive cũng lưu nhiều thứ lắm, k biết thế nào =))))

Của mình đến 10/7 hết hạn, loại này có tự gia hạn thêm không các bác nhỉ

còn 3 tài khoản nữa, anh em muốn dùng thử thì pm cho mình :D

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
lâu lâu mới vào, thấy có bác bị mất E5 mới giật mình check thì may thể, mình vẫn được gia hạn :D
Onedrive cũng lưu nhiều thứ lắm, k biết thế nào =))))
Xem phần đính kèm 39852
chỉ cần các bạn đăng nhập cái acc đuôi onmicrosoft đó vào bộ office 365 để kích hoạt, là subscription sẽ không bị hủy. Tôi đã tự chuột bạch mấy năm ngay từ khi gói này xuất hiện rồi, nên các bạn cứ yên tâm mà làm theo phương pháp lách luật này.