Hỏi/ Thắc mắc - Các bác kiểm tra EAGLEGET giúp mình chút? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Các bác kiểm tra EAGLEGET giúp mình chút?

ATOM728

Búa Gỗ
Chả là, mình có cài cái phần mềm hỗ trợ download là "EAGLEGET", ngày trước mình đã từng dùng thấy oke, mà lâu rồi k dùng đến; vừa rồi m có việc cần nên tải về để cài, thì thấy nó có một số thông báo như vầy, ngoài cái tường lửa gì đó thì còn đòi quyền chia sẻ tài nguyên rảnh rỗi (trước m hình như chưa thấy có; mà nguồn gốc thì ở TQ). Nay mình muốn nhờ các bác xem giúp m xem cái này nếu dùng thì có vấn đề gì không? Có cần lưu ý gì không?
Mình cám ơn.

dung1234

Rìu Bạc Đôi
Chả là, mình có cài cái phần mềm hỗ trợ download là "EAGLEGET", ngày trước mình đã từng dùng thấy oke, mà lâu rồi k dùng đến; vừa rồi m có việc cần nên tải về để cài, thì thấy nó có một số thông báo như vầy, ngoài cái tường lửa gì đó thì còn đòi quyền chia sẻ tài nguyên rảnh rỗi (trước m hình như chưa thấy có; mà nguồn gốc thì ở TQ). Nay mình muốn nhờ các bác xem giúp m xem cái này nếu dùng thì có vấn đề gì không? Có cần lưu ý gì không?
Mình cám ơn.
phần mềm có cài thêm virus rồi và nó đồ quyền để cho virus hoạt động

meebo

Rìu Vàng Đôi
Đồ của TQ để TQ xài đi bạn.
Đòi tường lửa, chia sẽ tài nguyên rảnh rổi. Phần mềm download mà cần chia sẽ rảnh rổi để làm gì ta? nhất định là chuyện không tốt đẹp khi nó có nguồn gốc bên ấy.
IDM còn không đòi chia sẽ rảnh rổi.

Chung quy bạn đổi trả quyền lợi để xài bản không có quảng cáo, mà cả khi bạn không chia sẽ thì không biết nó có tuân thủ không. Mà không biết là nó lấy cái gì hay có dùng máy bạn vào mục đích gì xấu hay không. Bên ấy trước nay đâu có tôn trọng tự do cá nhân và hay làm ba cái cửa hậu thu thập thông tin.

addpaz0

Rìu Sắt Đôi
xài thử pm này nè bạn: https://www.freedownloadmanager.org/
mình xài mấy năm nay rồi rất là ổn, có tích hợp tải torrent nữa! {beauty}

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Đồ của TQ để TQ xài đi bạn.
Đòi tường lửa, chia sẽ tài nguyên rảnh rổi. Phần mềm download mà cần chia sẽ rảnh rổi để làm gì ta? nhất định là chuyện không tốt đẹp khi nó có nguồn gốc bên ấy.
IDM còn không đòi chia sẽ rảnh rổi.

Chung quy bạn đổi trả quyền lợi để xài bản không có quảng cáo, mà cả khi bạn không chia sẽ thì không biết nó có tuân thủ không.
Mình rât thích bạn vì những câu bình luận này.
Mình cám ơn.

Bạn là thành viên của vnz bạn vào đây để tự kiếm cho mình phần mềm hỗ trợ download ngon mà ngon. Ha ha

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Sài bản portable chính chủ của nó đi bạn. Cài mần chi. Mình sài IDM là cài chính, bên cạnh đó sài egleget bản portable để khắc phục lỗi đơ máy khi idm tải các file quá nặng. Ngon lành cành đào bác ạ

ATOM728

Búa Gỗ
Cám ơn các bác nhiều vì đã cho mình lời khuyên, mình sẽ thôi không dùng nó nữa, chuyển qua cái khác cho đỡ ngại.
Nhân tiện cho anh em có nhu cầu sau này tham khảo!