Hỏi/ Thắc mắc - Các bác dùng phần mềm antivirus và malware nào trên điện thoại android | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Các bác dùng phần mềm antivirus và malware nào trên điện thoại android

cicerone

Búa Đá
Em chào các bác.

Các bác cho em hỏi các bác dùng phần mềm antivirus nào? và phần mềm diệt malware nào trên điện thoại android ạ?

Em thì hiện tại có cài Kaspersky Standard trên đth và Malwarebytes bản free version thôi ạ.

tamthat

Rìu Sắt
Tôi không cài bất kể phần mềm nào diệt virus cả điện thoại và windows. Tôi nghĩ các phần mềm tích hợp đã là đủ rồi. Cố gắng không tải các phần mềm độc hại là hạn chế được rất nhiều rồi á.

cicerone

Búa Đá
Tôi không cài bất kể phần mềm nào diệt virus cả điện thoại và windows. Tôi nghĩ các phần mềm tích hợp đã là đủ rồi. Cố gắng không tải các phần mềm độc hại là hạn chế được rất nhiều rồi á.
dạ vâng, tùy góc nhìn ạ, đơn cử như duyệt web cũng tiềm ẩn nguy cơ mất an toàn bác ạ.