Cả nhà cho em hỏi tí nhé. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cả nhà cho em hỏi tí nhé.

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Bạn vào đây để xem nhé!

No quote
Không phải thế đâu. Mình thấy biểu tượng màu đỏ nó gắn liền với lúc startup! Giống như HN có Hồ gươm ấy. Sao hãng lại đổi sang cái Icon chữ B xấu kinh khủng.

khoione

Rìu Vàng Đôi
Họ phải cải tiến thiết kế, giao diện qua từng năm chứ bạn, công ty nào mà đứng tại chỗ mãi được

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Họ phải cải tiến thiết kế, giao diện qua từng năm chứ bạn, công ty nào mà đứng tại chỗ mãi được
Giao diện và chức năng thì mình ko nói. Nhưng việc đổi Icon thấy thiếu đi sự gần gũi với một sản phẩm mà lần đầu mình gặp gỡ, sử dụng. Mình mua máy lap năm 2010 được tặng 1 CD kèm key bit. Lúc đó biểu tượng dưới góc phải màn hình là quả cầu màu đỏ. Rất đẹp, và không lẫn vào đâu được. Chắc bit học kap và các anti khác. (Kapper la K; Eset là E; Notron là N; ....) . Thực sự thấy Bit hiệu quả hơn các anti khác rất nhiều. Tôi dùng phần mềm 3AInvoice để tạo hóa đơn điện tử mà Bit total phát hiện ra PM send pass về máy chủ của 3A, chặn luôn PM. BIt quá tuyệt vời về độ bảo mật.

khoione

Rìu Vàng Đôi
Cảm nhận của mỗi người mỗi khác, nên có thể người chịu trách nhiệm về design của họ muốn thay đổi. Như bạn thấy những chương trình nào mà ra đời từ lâu bao gồm cả các antivirus thì đến nay ít nhiều cũng đều thay đổi về icon ... chứ không riêng gì Bitdefender :D