Bypass Windows 11 upgrading | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bypass Windows 11 upgrading

Answer

Búa Gỗ Đôi
5/10/2021 MS chính thức tung ra bản hoàn chỉnh Windows 11. Nhưng nhiều thiết bị không thể upgrade lên phiên bản hoàn chỉnh do một số yêu cầu về phần cứng. Trong video này mình xin hướng dẫn các bạn cách bypass để upgrade lên qua file ISO.

@Credit: fb.me/nam.mini1992

5/10/2021 MS chính thức tung ra bản hoàn chỉnh Windows 11. Nhưng nhiều thiết bị không thể upgrade lên phiên bản hoàn chỉnh do một số yêu cầu về phần cứng. Trong video này mình xin hướng dẫn các bạn cách bypass để upgrade lên qua file ISO.

@Credit: fb.me/nam.mini1992

thanks

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
đã lên được. bấm vào update nãy giờ chưa thấy gì.bình thường sau khi cài win thường bonus thêm 1 đống mà nhỉ

dongbuj

Búa Gỗ
Ok! thanks bạn nhé

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Máy em chip i3 4005U,, ram 4gb theo các bác có nên đú lên Win 11 không nhỉ? Hay ở lại mái nhà win 10 thôi

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Máy em chip i3 4005U,, ram 4gb theo các bác có nên đú lên Win 11 không nhỉ? Hay ở lại mái nhà win 10 thôi
Đú mạnh đi bác, máy mình cấu hình như bác mới cài win 11 bằng winnt setup trong winpe xong, chạy ngon lành. Còn mượt hay không phải xem 1 thời gian nữa xem sao

ghost_tuyen

Rìu Vàng
đã lên được. bấm vào update nãy giờ chưa thấy gì.bình thường sau khi cài win thường bonus thêm 1 đống mà nhỉ
Mình cũng lách luật để lên, lên xong chỉ thấy update window defender và các driver thôi à, chắc bản này là iso mới nhất của win 11 nên chưa có update

kotobuki09

Búa Gỗ Đôi
Máy không đc hỗ trợ thì tụi MS sẽ không cho update nha dù bác cài kiểu gì cũng vậy thôi. Để xem các cao nhân sau khi cài xong có bypass cái cập nhật nữa không thôi.
Mà cần update làm ì nhiều cho phiền. Đợi khi có bản ổn định up một lần dùng luôn khỏi cập nhất các kiểu tốn thời gian.
.như thế thì sau này liệu có update bình thường đc ko bác

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
Máy mình vậy là lên Final rồi hả mấy bạn?
P/S: đang lo ko được update lên từ 11 thử nghiệm, ko có TPM 2.0 với chip cũ
, người nhà đang xài cả ngày thì mình mở lên thấy vậy sẵn.

Xem phần đính kèm 27888
buid thì là final rồi. đọc ở bên kia mấy bác nói lúc này thoát khỏi chương trình thử nghiệm thì sẽ là bản chính thức. còn để nguyên thì tiếp tục đi theo con đường insider