Thảo luận - Bung File TIB trực tiếp bằng Acronis True Image trên PC đang chạy Windown 10 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Bung File TIB trực tiếp bằng Acronis True Image trên PC đang chạy Windown 10

cuongmac88

Gà con
1. Ý của bác là: Dùng Acronis True Image trên Windows 10 đang chạy?
2. Nếu đúng thế thì bác dùng bản Acronis True Image portable nhé. KHÔNG cần cài đặt, nhẹ nhàng và chắc chắn thành công (vì iem toàn chơi kiểu này): bản này trích xuất từ WinPE10KTV.
3. Bác search tìm trên mạng internet, nếu chưa có bản ưng ý thì inbox iem gửi giúp
Cho mình xin, anh check ib ạ

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
1. Ý của bác là: Dùng Acronis True Image trên Windows 10 đang chạy?
2. Nếu đúng thế thì bác dùng bản Acronis True Image portable nhé. KHÔNG cần cài đặt, nhẹ nhàng và chắc chắn thành công (vì iem toàn chơi kiểu này): bản này trích xuất từ WinPE10KTV.
3. Bác search tìm trên mạng internet, nếu chưa có bản ưng ý thì inbox iem gửi giúp
Bạn cho mình xin bản này. Lúc nào rảnh nghịch cho vui.