Thảo luận - BlueStacks NoADs 10in1 v23-11-10-1 có Android 11, không còn quảng cáo, nhanh hơn, mượt mà hơn, nhiều tùy chọn hơn | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận BlueStacks NoADs 10in1 v23-11-10-1 có Android 11, không còn quảng cáo, nhanh hơn, mượt mà hơn, nhiều tùy chọn hơn

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Chạy Media File Manager là trao đổi file qua lại giữa Windows và Android là dễ dàng.
các phần mềm giả lập khác (LDplayer, Memu, Nox...) iem không thấy trao đổi file kiểu này như BlueStacks

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
cảm ơn bạn. mình xác nhận a7 64bit + a9 + a11 không chạy đc; bạn thử lại với A7 32bit.
bên mình đang fix, có thay đổi sẽ cập nhật lại bài đăng
em cài bản a7 32 bit thì setup hiển thị ra thông báo cập nhật phiên bản mới nhất tại youtube cuumay.win nhưng bản setup đã là bản mới nhất, vấn đề do đâu bác nhỉ?

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
ad ơi úp thêm host khác đi ạ, có mỗi helui này em tải lâu qá
có IDM trong 4rum hỗ trợ tải nhanh file đó bạn

chickenmut

Gà con
máy em đang dùng bản official thì cài cài bản của ad dô nó uppdate lên, xong em bật muiltiinstance lên clone cái đã có thì bị lội out ra không hiện gì thêm, là sao ạ

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
1. Bản free mà ngon thế này, thì bản PRO bá cháy AE ơi

2. Xin vk xiền để mua bản PRO thôi. chờ iem nhé pác @PMHCT

Sửa lần cuối:

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Bluestacks nhẹ hơn LDplayer khi chạy hả bác?
- 9sac nhé pro.
- Ưu điểm thêm nữa là:
1. Chuyển file từ Windows sang giả lập Android BlueStacks rất dễ dàng và...hình như các phần mềm khác không có???
2. Trim Memory Clean Memory quá xuất sắc

hpa105

Búa Gỗ Đôi
đúng rồi bác.
lúc bác cài đặt: thấy có lựa chọn "nhỏ nhẹ, siêu mượt" sẽ thấy 1 cửa sổ mới xuất hiện "chỉ có ở bản PRO"
Đang test thử LDplayer với Nemu MuMu thấy cũng ko nhẹ lắm. Bác dùng Bluestack thấy có ok hơn LDplayer ko bác?