Công cụ Internet - BlackHole - Công cụ chia sẻ tập tin | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet BlackHole - Công cụ chia sẻ tập tin

Hamano Kaito

Moderator
Một công cụ chuyển tập tin (File Transfer) với băng thông và lưu trữ không giới hạn, kèm theo là sử dụng các hệ thống an ninh hàng đầu được gọi là BlockChain

Chia sẽ bất kỳ tập tin với tốc độ nhanh và an toàn sự riêng tư dành cho bạn
Chuyển các tệp của bạn trên web với dịch vụ chuyển tập tin (File Transfer) hiệu suất cao nhưng vẫn đảm bảo bằng công nghệ BlockChain

Với những sự tuyệt vời sau:
  • Không giới hạn dung lượng lưu trữ
  • Liên kết không hết hạn
  • Tải xuống mà không cần đăng ký
Quá trình làm việc của ứng dụng rất dễ tiếp cận:
Tải tệp lên
| Sử dụng BlackHole để tải tệp lên và tạo liên kết riêng tư cho tệp vừa tải lên, những cách thức tải tệp lên là:
Chọn tệp, kéo thả, lối tắt (chọn lối tắt của 1 ứng dụng nào đó rồi nhấn Ctr+B)
Gởi liên kết | Hãy chia sẽ liên kết của ứng dụng mà bạn đã tải lên

Công nghệ BlockChain đáp ứng chuyển tập tin
  • Nhờ BlockStack mà lưu trữ được mã hóa, chúng tôi sử dụng công nghệ BlockChain để lưu trữ các đoạn mã hóa tệp tin của bạn. Không có sự thu thập thông tin (giải mã) nào, do đó sẽ không có ai có thể bán dữ liệu cá nhân của bạn. Điều đó có nghĩa là những gì mà bạn chia sẽ, chỉ có mỗi bạn biết mà thôi. Sự riêng tự của bạn sẽ không bị vi phạm.
Thêm nhiều bảo mật hơn. Bảo vệ tệp với mật khẩu
  • Thêm các lớp bảo vệ mật khẩu bổ sung vào các tệp của bạn và đảm bảo tệp của bạn chỉ được gởi đến đúng người

Các tệp tải xuống ngay lập tức
  • Không tốn thời gian xử lý tải lên. Chia sẽ liên kết tải xuống trong khi vẫn có thể tiếp tục tải lên. Nó thật là tuyệt vời phải không, và BlackHole với trực tuyến thời gian thực cho dữ liệu mà BlackHole đã làm.​

Tiết kiệm đến 90% băng thông cho bạn.
  • Chúng tôi thực hiện nghiêm túc việc này, đó là lý do tại sao BlackHole là một trong những ứng dụng chia sẽ tệp tin với giao thức nhanh có sẵn. Tập tin được xử lý đồng lúc 2 quá trình là nén và tải lên, điều này sẽ giúp tiết kiệm lên đến 90% thời gian và băng thông của bạn​

Phát huy tối đa sự riêng tư và bảo mật tiên tiến
  • BackHole mã hóa tệp của bạn End To End, do đó bạn không cần phải lo lắng về sự riêng tư. Chúng tôi đạt được mục tiêu này bằng cách sử dụng sức mạng của BlockChain và nhiều lớp bảo mật.​

Tất cả trong một :
  • Hỗ trợ tải xuống nhiều kết nối
  • Có thể tải xuống bất kỳ trình duyệt nào
  • Mã nguồn mở
  • Không Cookies, theo dõi hoặc theo dấu chữ ký

Ứng dụng bản cài đặt chỉ dành cho Windows 10 và MacOS
Link Trang Nhà
| https://blackhole.run
Link tải | https://blackhole.run

Sửa lần cuối:

mrJaden

Rìu Bạc
thanks bạn, để test xem tn, qc rất thuyết phục nhưng phải xem thực tế, vì giờ k tin vào ads đc r{amazed}

Hamano Kaito

Moderator
@mrJaden | Cái này cũng mới ra cũng chưa biết thế nào. Nhưng nghe mùi Free dung lượng và liên kết ko bị Die là thích rồi. Chỉ mong là sống dai như đỉa là được
Cập nhật thêm thông tin về bản Free và bản Pro <== đối với bản Pro thì hiện chưa có

1234560987

Rìu Vàng
Giới hạn dung lượng mỗi file 512MB là sao ta?

Hamano Kaito

Moderator
Giới hạn dung lượng mỗi file 512MB là sao ta?

Đây để mình giải thích thêm về vài dòng bên trên.
  1. Không giới hạn dung lượng chứa (3)
  2. Không giới hạn băng thông
  3. Không mất liên kết đã Up lên
  • 3 cổ phiếu gần đây nhất (ko rõ mục đích này lắm, vì số 3 có liên quan đến bên trên)
  • 512MB kích thước tối đa để tải lên 1 tệp (vì liên quan đến mục stream file thời gian thực, nên tối đa file có thể tải lên là 8GB <== tức là khi bạn up file lên sau đó bạn gởi link cho người down, người down có thể down luôn file đã up đến đâu thì người down đến đó

1234560987

Rìu Vàng
Đây để mình giải thích thêm về vài dòng bên trên.
  1. Không giới hạn dung lượng chứa (3)
  2. Không giới hạn băng thông
  3. Không mất liên kết đã Up lên
  • 3 cổ phiếu gần đây nhất (ko rõ mục đích này lắm, vì số 3 có liên quan đến bên trên)
  • 512MB kích thước tối đa để tải lên 1 tệp (vì liên quan đến mục stream file thời gian thực, nên tối đa file có thể tải lên là 8GB <== tức là khi bạn up file lên sau đó bạn gởi link cho người down, người down có thể down luôn file đã up đến đâu thì người down đến đó
Với ng dùng free, giới hạn mỗi file là 512MB vậy để chia sẻ 1 bộ phim 720p tầm 4GB thì phải cắt ra làm 8 phần rồi mới up lên đc o_O

Hamano Kaito

Moderator
Với ng dùng free, giới hạn mỗi file là 512MB vậy để chia sẻ 1 bộ phim 720p tầm 4GB thì phải cắt ra làm 8 phần rồi mới up lên đc o_O

Khá là cùi khoảng này nhỉ !? Ahahah, mình thì chủ yếu cần 1 nơi lưu file với dung lượng thấp mà vĩnh viễn thôi, tầm vầy là đẹp đối với mình rồi.
Còn các bạn chuyên lưu trữ phim thì mình chịu {lmao}

Thanks bạn, mình thì chủ yếu cần 1 nơi lưu file với dung lượng thấp mà miễn phí là được gòi :)