This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

“Black Myth: Wukong” - Xem mình chiến game hot nhất hiện nay! 🐒

Oniichan

Gà con
[Chào cả nhà yêu game! 🎮]

Có ai ở đây đang chờ đợi và "hóng" Black Myth: Wukong không? 🐒 Nếu bạn cũng đang thèm được nhập vai Tề Thiên Đại Thánh, thì hãy ghé qua kênh của mình nhé!

Mình vừa mới "chiến" thử Black Myth: Wukong trên một em màn hình 34 inch 4KHD, và phải nói là... chất lượng hình ảnh như lạc vào tiên cảnh luôn! 🌄 Từ cảnh đập nhau với yêu quái cho đến những pha né chiêu cực gắt, tất cả đều siêu mãn nhãn. Mà nói thật chứ, có vài lần mình bị yêu quái đập cho sấp mặt, nhưng vẫn không thể ngừng chơi vì game quá đỉnh! 😂

Nếu bạn muốn xem thử game trước khi tự mình lao vào thì hãy ghé qua kênh YouTube của mình nhé

Link đây nhé:

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Đã có người không quen trước hiệu ứng trò chơi này. Có cảm giác buồn nôn, chóng mặt...

hiennx2k4

Búa Đá
Mình xem tóm tắt trên Youtube dài 3 tiếng, thấy đồ hoạ và cốt truyện rất hay. Nhưng không có điều kiện tài chính để lắp máy mới và mua bản quyền. Hy vọng sớm có phiên bản di động Mobile để chơi tạm.

assasin13890

Rìu Sắt
Di động chơi những game đồ họa hoành tráng thế này ko cảm đc hết đâu bro. Phải màn cong, hoặc màn rộng fps cao, nên thôi. Đã ko đầu tư đc thì ae xem người ta chơi. Cảm nhận như thế cũng là 1 cái hay, nhẹ đầu )

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
laptop gamming i5 11320H rtx 3050 liệu cân nổi không các bác, trước em chơi assassin origin chơi đc 60 fps low setting nhưng cpu toàn full 100%

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
laptop gamming i5 11320H rtx 3050 liệu cân nổi không các bác, trước em chơi assassin origin chơi đc 60 fps low setting nhưng cpu toàn full 100%
được. con này ít ăn cpu. i5 11H căng hết cỡ ăn 66 - 77% cpu
gpu thì ăn full với low setting (tắt frame generation - buff frame), fps tầm 45 - 55
nó sẽ ăn điện như rồng & toả nhiệt như bếp ga nên nếu bạn dùng máy asus, acer, hay mấy dòng siêu mỏng tốt nhất là đừng liều.
mấy ông không có điều kiện chơi trong phòng mát cũng đừng liều.
phòng điều hoà 17 độ trở xuống cũng đừng liều, rất dễ oxi hoá toàn bộ chân đồng & ống đồng trong máy.

Sửa lần cuối: