Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

son38

Búa Gỗ Đôi
Có vẻ hơi chậm chân :D. Like ủng hộ tinh thần của b. Mình dùng bitdefender nhiều năm nay 1 phần vì nó thực sự tốt, 1 phần vì nó thường xuyên khuyến mãi 90-120days bản Total, không lo hết key. Hiện vẫn còn 69days, hết lại mò vào get tiếp

tueminhchau

Rìu Vàng
M
Có vẻ hơi chậm chân . Like ủng hộ tinh thần của b. Mình dùng bitdefender nhiều năm nay 1 phần vì nó thực sự tốt, 1 phần vì nó thường xuyên khuyến mãi 90-120days bản Total, không lo hết key. Hiện vẫn còn 69days, hết lại mò vào get tiếp
Hiện key vẫn còn. Nếu bạn có nhu cầu sử dụng báo mình gửi bạn nhé.

qminh19

Búa Gỗ Đôi
Em có 10 key Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị.

Bác nào cần comment em gửi nhé. Đợt này em chỉ online trong giờ hành chính, tối em không vào thường xuyên được, nên các bác đã gửi yêu cầu, em sẽ cố gắng trả lời sớm nhất ạ.

Các bác vào trang chủ Bitdefender để tải Bitdefender Total Security và cài đặt nhé.
No quote
đã nhận được key 12 tháng, quá ngon, tks

vinhrov

Gà con
Thanks for share !

phuonghoang

Búa Gỗ
Em có 10 key Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị.

Bác nào cần comment em gửi nhé. Đợt này em chỉ online trong giờ hành chính, tối em không vào thường xuyên được, nên các bác đã gửi yêu cầu, em sẽ cố gắng trả lời sớm nhất ạ.

Các bác vào trang chủ Bitdefender để tải Bitdefender Total Security và cài đặt nhé.
No quote
Đã nhấn Like và F5 nhưng vẩn không thấy link để download và cài đặt, xin chỉ dẩn dùm, xin cám ơn.

tueminhchau

Rìu Vàng
Đã nhấn Like và F5 nhưng vẩn không thấy link để download và cài đặt, xin chỉ dẩn dùm, xin cám ơn.
Gửi bạn nhé, link bên dưới:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.