Hỏi/ Thắc mắc - Bị treo ở Hireenboot, không vào được Windows | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Bị treo ở Hireenboot, không vào được Windows

Jack1

Búa Gỗ
Trước hết tôi chúc mừng bạn đã giải quyết xong vấn đề , sau nữa là tôi muốn nói bạn đã không đọc kỹ hướng dẫn của tôi, bên máy bạn nó là Other BCD thì bạn phải click tiếp vào ba dấu chấm bên dưới, nó sẽ hiện ra giao diện cho bạn đi tìm phân vùng có chứa file BCD. Hình minh hoạ là của máy tôi, nó có sẵn BCD of current system, nó khác với bên bạn, coi như bạn chỉ xem hình mà không xem ghi chú. Bởi vì tôi biết bạn chưa hiểu nên tôi phải nói dài dòng mà rốt cuộc lại thì cũng là số không, dẫu sao mọi việc đã xong rồi, cho qua luôn bạn nhé.

Em vẫn cố đọc hết ghi chú của bác mà. Có đoạn hiểu được, có đoạn không nên vẫn phải tra thêm google nữa. Chứ bác hướng dẫn kĩ như vậy rồi mà cố hỏi tiếp thì ngại quá

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em vẫn cố đọc hết ghi chú của bác mà. Có đoạn hiểu được, có đoạn không nên vẫn phải tra thêm google nữa. Chứ bác hướng dẫn kĩ như vậy rồi mà cố hỏi tiếp thì ngại quá

À bạn đừng ngại, không hiểu thì cứ hỏi, tôi sẵn sàng trả lời, tôi cũng chỉ mới biết sau này chứ hồi đó tôi cũng gà mờ chẳng biết gì cả bạn ơi.