Hỏi/ Thắc mắc - Băng thông quốc tế của mạng 4G/5G | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Băng thông quốc tế của mạng 4G/5G

volocnguyen12

Búa Đá
Chào các bác, không biết mạng di động 4G/5G thì băng thông quốc tế của nó khoảng bao nhiêu nhỉ, ai biết chia sẻ cho mình với nha {big_smile}

Lang Thang

Rìu Chiến
Cái này tùy nhà mạng, tùy gói cước đang dùng. Ví dụ: Mình dùng "Vịt" gói max sv thì chậm như rùa ấy. Nhưng chả dùng gói nào (tính lưu lượng) thì anh ấy chạy xé gió, nhiều lúc đứt cáp quang gói 80Mb tải không nổi nhưng bật 4G chia sẻ qua cho laptop thì chao ôi: tưởng mới nối cáp xong. Bạn thử phát biết ngay (Thẻ 50k ra đi như gió).

volocnguyen12

Búa Đá
Cái này tùy nhà mạng, tùy gói cước đang dùng. Ví dụ: Mình dùng "Vịt" gói max sv thì chậm như rùa ấy. Nhưng chả dùng gói nào (tính lưu lượng) thì anh ấy chạy xé gió, nhiều lúc đứt cáp quang gói 80Mb tải không nổi nhưng bật 4G chia sẻ qua cho laptop thì chao ôi: tưởng mới nối cáp xong. Bạn thử phát biết ngay (Thẻ 50k ra đi như gió).
cảm ơn bạn nhé

silver bullet

Búa Đá
Chuẩn không phải Chỉnh