Giveaway - Bản quyền Glary Utilities Pro 1 năm chính hãng [Cập Nhật Mới 15/10/2024] | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Bản quyền Glary Utilities Pro 1 năm chính hãng [Cập Nhật Mới 15/10/2024]

Whale

Rìu Vàng Đôi

Glary Utilities cung cấp nhiều công cụ và tiện ích hệ thống mạnh mẽ và dễ sử dụng để sửa chữa, tăng tốc, bảo trì và bảo vệ PC của bạn.

Glary Utilities cho phép bạn dọn dẹp các tệp rác hệ thống thông thường, cũng như các mục đăng ký không hợp lệ và dấu vết trên Internet. Bạn có thể quản lý và xóa các tiện ích bổ sung của trình duyệt, phân tích mức sử dụng dung lượng ổ đĩa và tìm các tệp trùng lặp. Bạn cũng có thể xem và quản lý các tiện ích mở rộng shell đã cài đặt, mã hóa các tệp của mình khỏi bị truy cập và sử dụng trái phép, chia các tệp lớn thành các tệp nhỏ hơn có thể quản lý được rồi nối lại chúng. Hơn nữa, Glary Utilities bao gồm các tùy chọn để tìm, sửa hoặc xóa các phím tắt Windows bị hỏng, quản lý các chương trình khởi động khi khởi động Windows và gỡ cài đặt phần mềm.

Tất cả các công cụ Glary Utilities đều có thể được truy cập thông qua giao diện đẹp mắt và hoàn toàn đơn giản.

1. Giới thiệu tính năng​

Dọn dẹp sâu​

• Khám phá sâu hơn vào hệ thống của bạn và Windows Registry với chức năng quét nâng cao của chúng tôi để phát hiện ngay cả những tệp rác khó nắm bắt nhất. Loại bỏ thông tin rác ẩn này để tăng hiệu suất hệ thống đáng kể

Bảo trì tự động​

• Tận hưởng tối ưu hóa một cú nhấp chuột theo lịch trình của bạn. Glary Utilities Pro tự động dọn dẹp rác hệ thống, tăng hiệu suất và xóa dấu vết sử dụng như lịch sử duyệt web sau khi tắt máy

Bảo trì một cú nhấp chuột​

• Bảo trì bằng một cú nhấp chuột Tích hợp các chức năng thường dùng với nhau. Chỉ cần một cú nhấp chuột để dọn sạch các tệp rác, sửa lỗi hệ thống, xóa hồ sơ riêng tư và tối ưu hóa hiệu suất máy tính.

Giải phóng dung lượng ổ đĩa​

• Disk Cleanup sẽ tìm kiếm các tệp tạm thời cũ, tệp cài đặt lỗi thời, tệp nhật ký, lịch sử internet và bộ nhớ đệm, báo cáo lỗi, lưu nội dung ngoại tuyến và nhật ký lỗi, v.v. mà bạn có thể xóa an toàn trên máy tính của mình.

Ngăn ngừa lỗi hoặc sự cố​

• Dựa trên nhiều năm kinh nghiệm, Glary Utilities có thể dọn dẹp lỗi trong sổ đăng ký của bạn một cách an toàn hơn để ngăn ngừa một số lỗi chương trình không thể giải thích được hoặc sự cố hệ thống. Ngoài ra, nó có thể phát hiện và sửa lỗi hỏng đĩa.

Làm cho máy tính của bạn chạy nhanh hơn​

• Máy tính của bạn có chậm hơn không? Glary Utilities có thể giúp bạn xác định và vô hiệu hóa các chương trình khởi động không cần thiết chiếm dụng tài nguyên hoặc gỡ cài đặt phần mềm ít sử dụng để giải phóng thêm dung lượng ổ cứng

Bảo vệ sự riêng tư của bạn​

• Trình duyệt của bạn sẽ ghi lại URL bạn đã truy cập và một số phần mềm cũng sẽ lưu tên của tệp bạn đã mở lần trước. Glary Utilities có thể giúp bạn tìm và xóa chúng. Glary Utilities cũng có thể giúp bạn xóa hoàn toàn các tệp để chúng không thể được phục hồi

Giữ cho phần mềm của bạn được cập nhật​

• Phiên bản phần mềm mới hơn thường có chức năng tốt hơn, hiệu suất cao hơn, sửa lỗi và lỗ hổng bảo mật, và có tính bảo mật tốt hơn, Glary Utilities có thể giúp bạn khám phá và cập nhật phiên bản mới kịp thời

Khôi phục các tập tin bị mất hoặc bị xóa​

• Bạn có vô tình xóa một tập tin quan trọng không? Bạn cũng đã làm trống Thùng rác? Đừng lo lắng. Glary Utilities có thể giúp bạn tìm và khôi phục chúng nhanh chóng

Phân tích việc sử dụng không gian đĩa​

• Bạn đang hết dung lượng ổ cứng? Và bạn muốn biết tệp hoặc thư mục nào chiếm nhiều dung lượng nhất? Disk Space Analyzer có thể quét nhanh ổ cứng của bạn và hiển thị chúng được sắp xếp theo kích thước

Tìm và xóa các tập tin trùng lặp​

• Bạn có thể đã tải xuống cùng một tệp hai lần hoặc sao lưu cùng một tệp hai lần. Các tệp trùng lặp chiếm nhiều dung lượng đĩa. Dupliate Finder có thể giúp bạn tìm và xóa chúng.

2. Tải xuống: Glary Utilities​

3. Nhận bản quyền chính hãng 1 năm miễn phí đến ngày 15 tháng 10 năm 2025

Sửa lần cuối:

kdcs391

Junior Moderator
Em đã get thành công 1 key, em xin cảm ơn {adore}

Cơ mà em vào trang my account nó lại hiện ra Testing 123 của Apache như hình, chắc server đang quá tải: